Đối tác - Liên kết

Yến Trang "hé mở" về chuyện lập gia đình

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi shopvno, 23/9/10.

1. shopvno

shopvno New Member

Chào Yến Trang, được biết sắp tới hai chị em Song Yến sẽ không kết hợp cùng nhau nữa. Không biết nguyên nhân vì sao hai chị em lại tách ra riêng như vậy?

Đây chính là thời điểm thích hợp nhất để Song Yến nói lời chia tay. Hai chị em đã sát cánh và hát chung với nhau một thời gian khá dài rồi và đến thời điểm này cái tên Song Yến đã để lại một ấn tượng đẹp trong lòng khán giả. Chia tay sẽ là một kỉ niệm đẹp cho quá khứ và là một bước tiến thành công mới trong tương lai cho hai cái tên Yến Trang Yến Nhi.

Có lúc nào hai chị em bất đồng quan điểm không?

Hầu hết những lúc bất đồng quan điểm cả hai sẽ rất ít cãi nhau, im lặng sẽ là cách giải quyết được vấn đề một cách trọn vẹn nhất. Đợi một vài hôm khi mọi căng thẳng từ từ lắng xuống, hai chị em ngồi lại với nhau, nói chuyện thẳng thắn để tìm hướng đi một cách tốt nhất, đồng thời cũng là cơ hội để hai chị em hiểu nhau hơn.

Có câu: “làm anh khó lắm phải đâu chuyện đùa…” còn Yến Trang người chị cả trong gia đình, trách nhiệm có vẻ nặng nề lắm nhỉ?

Đôi lúc vai trò chị cả trong gia đình cũng khá vất vả, nhưng yêu thương người thân mình là một đức tính tốt đẹp mà ba mẹ đã dạy cho cả ba chị em trong nhà rồi mà. Không chỉ Trang yêu thương em mình mà cả ba chị em đều luôn gắn bó và yêu thương lẫn nhau. Khi các em làm gì sai, chị luôn đứng ra khuyên bảo, hướng dẫn các em, còn khi chị mắc lỗi các em cũng có thể nói với chị mà.
    Kỷ niệm nào Yến Trang nhớ nhất khi thấy mình ra dáng chị cả?

Nhiều kỷ niệm lắm, nhưng chắc có lẽ là mỗi dịp Tết đến, năm nào Trang cũng phải móc hầu bao lì xì cho hai em! (cười lớn) Làm chị cả vất vả thế đấy!

Rất ít khi thấy Yến Trang chia sẻ chuyện tình cảm của mình lên mặt báo, phải chăng chị không muốn mọi người biết quá nhiều về đời tư của mình?

Không chia sẻ chuyện tình cảm không có nghĩa là sống khép mình. Có lẽ khán giả vẫn luôn muốn lắng nghe một người nghệ sĩ chia sẻ về công việc, những dự án của mình nhìu hơn nhất hơn là những chuyện tình cảm, scandal linh tinh nào đó đúng không nào? Yến Trang muốn mọi người nghe Trang kể về công việc hơn là khi nói về người ấy của Trang. Khi bạn năng nổ và hết mình với công việc sẽ khiến khán giả nhớ về bạn nhiều hơn là chuyện bạn chia sẻ về những chuyện riêng tư như thế nào.

Ở độ tuổi của Yến Trang cũng có nhiều người đã có gia đình, không biết khi nào thì Trang sẽ có mái ấm của riêng mình?

Bật mí cho mọi người câu trả lời sẽ ở tương lai không xa đâu. Trang muốn gây bất ngờ cho mọi người hơn là nói trước một vấn đề gì đó lắm!

Trang nghĩ sao về quan niệm tình yêu của một số bộ phận giới trẻ hiện nay: “Thích thì yêu, chán thì chia tay”?

Mỗi người đều có quan niệm riêng về tình yêu khác nhau, Trang không phải là một chuyên gia tình yêu nên không dám có bình luận gì nhiều. Yến Trang chỉ biết một điều tình yêu là xuất phát từ hai con tim và tình yêu là sự tôn trọng lần nhau, không chỉ đơn giản là thích thì yêu chán thì chia tay đâu!

Nếu giờ phải lựa chọn giữa người yêu và người thân trong một vụ tai nạn để cứu thì Trang sẽ chọn ai?

Đây chỉ là câu hỏi mang tính giả thuyết nên Trang sẽ không thể đưa ra câu trả lời chính xác được. Nhưng nếu khi sự việc xảy ra thì chắc chắn Trang sẽ có quyết định sáng suốt nhất cho bản thân mình… còn quyết định là gì thì chúng mình cùng chờ nha! (cười)

Nguồn: Kênh 14

2. karijet

karijet Active Member

:teeth:nhỏ này sung lắm , ai chịu nỗi:teeth:

3. congiomat

congiomat Vi phạm nội quy

Nghề nghiệp:
    Bán Đá Thạch Anh
    Yến trang là đứa nào vậy?????????? :teeth:
    xink, nuột, nõn,..........