Đối tác - Liên kết

Bà con đừng nói điện thoại khi đang lái xe cho an toàn ....!

Thảo luận trong 'Tin nhanh Khánh Hòa' bắt đầu bởi nhatrang, 14/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhatrang

nhatrang Super Moderator

@BoneBone Lâu nay nick và các nick liên quan thường xuyên có những lời nói thiếu văn hóa có hệ thống với nhiều thành viên của NTC và BQT cũng đã cảnh cáo xử lý mấy lần... BQT sẽ giám sát nick này và các nick liên quan nếu vẫn tiếp tục còn tiếp diễn với nhưng lời nói mang tính khích bác chửi bới xúc phạm bất cứ thành viên nào trên NTC thì BQT sẽ xử lý treo nick dài lâu mà không cần thông báo ... kể cả phát hiện ra bất cứ những nick mới nào khác của thành viên này tiếp tục tham gia vào NTC thì BQT cũng sẽ xử lý hết.

2. lamnghiep

lamnghiep Member

mod NTC sao hiền quá vậy,comment những lời lẽ khó nghe mất dạy thiếu tôn trọng mà sao không bannick vĩnh viễn cho rồi.gặp như 5giay...coi như không bao giờ những nick đó còn tồn tại,hắn tưởng cứ sủa bậy là ngon hay sao đó,đúng là lũ trẻ trâu bây giờ ngông cuồng thái quá,đề nghị bannick vĩnh viễn để làm gương:bansung:

3. BoneBone

BoneBone Member

Hì hì thanks a đã nhắc nhở , nhưng có lẽ a còn phải đánh hơi e dài dài . Ban thì e clone nick thôi chứ gì đâu . E chỉ hoạt động ở box desktop mà chỗ đó bonebone thơm quá rồi nên e dùng nick khác cũng chẳng sao . Nick BoneBone tạo lên tên tủi của e thì giờ nó lặn xuống âu cũng coi như hoàn thành sứ mệnh :D
    Ý đồ của e khi vào thớt này là để a tự động moi lại chuyện cũ thôi .
    Đây là chuyện của người lớn , tắt máy học bài đi .

4. boy_sock12

boy_sock12 Member

đầu tiên là em thanks bác nhatrang trước vì đã nhắc nhở ace NTC ko nên nghe điện thoại khi đang lưu thông trên đường ................... thứ 2 là bác cũng đừng giận người bạn của bác nhatrang nữa vì đôi lúc cũng vì nghĩa vụ và công việc mà họ phải làm như vậy .......... thành thật chia buồn cùng mấy trăm k của bác nè :teeth::teeth::teeth:

5. thien08203

thien08203 New Member

Thôi bác Nhatrang đừng buồn nữa , bác đừng để ý cái tụi đâm chọt trong này , tại tụi nó không quen không biết , cù bơ cù bất nên ghen tỵ ,chứ đâu có phải như bác , tài cao học rộng ,cầm kỳ thi họa ,văn thơ nho nhã , con ông cháu cha , nhà mặt phố bố làm to , quen biết nhiều , đụng chuyện 1 cái là móc cái điện thoại ra giả quyết là xong ...nhưng không ngờ ...hahaha

6. mynamlatui

mynamlatui Vi phạm nội quy

Xí............xin phép các tiền bối .cho em nói nỗi lòng e tí hen... cũng phần tiếp theo của câu chuyện ma` bác mod nói........... KÍNH Gửi mấy đồng chí Xanh va Vàng:
    Đầu tiên xin cảm ơn các bác "Bác Sĩ vàng và Bác Sĩ xanh"...có máy bác xã hội binh yên và êm ấm... thât lòng cảm ơn từ tận đáy lòng.
    Nhưng sạu nhiều lần va chạm với mấy bác, e nhân ra rằng ...ha ...đời ko như la` mơ...haha:so_funny:
    Mấy bác có ng dễ thương cũng có người dê ghét mà ghét thj vô kể...
    Đừng có ma` mặc bộ đồ đó vào ma` muốn nói gì nói... với ng dân đặc biệt la` người lớn tuổi hen. E thấy cái cảnh đó nhìu lắm rồi, các bác nói chiện với thái độ khjnh người lắm đấy...Cũng tại vi` ý thức của người dân Việt mjnh con kém, nên m bác mới vậy..Nhưng thái độ vậy la` hơi quá.Tiền lương cuối tháng nhận ,máy bác biết ở đâu ra ko??? Của những người dân nghèo đấy m bác ạ,,ko biết xấu hổ ma` còn lên mặt a`.haha...E thấy mấy bác cư xử tệ lắm, chửi thề thi` khỏi chê lun.
    Cái xấu thì nhìu wa' rồi ...Làm ơn Hãy để lại chút gi` đó ấn tượng đẹp đi, để chúng e còn kính nể trọng m bác nữa. Sống ma` ko có niềm tin va tình iu, sợ wa' đj thôj, sợ wa' đj thôi... Nếu các bạn va các bác có dịp hãy đi đau đó thật xa, ra khỏi VN ma` coi Police các nước láng giềng xử sự dễ thương ra sao ???
    .>Liệu chúng ta có sánh kịp, vai kề vai với các cường quốc năm châu đc hay ko??? Trông cậy hết vào mấy Bác đó.
    > Sau đêm nay ta sẽ thay đổi ta, và trở thành người tốt hơn trong mắt chúng em va ng dân. oh yeah!!!!
    Nói túm lại nếu mọi người có ý thức chút xíu...mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn. Hy vọng VN sẽ mau chóng theo kịp với các nước ĐNA như Singapo hoăc Thái cũng đc. Còn EU..haha just in a dream...:so_funny:
    Cảm ơn mọi người... Giờ thj tới phần hấp dẫn đây..haha Ném đá đi ạ. E chuân bi rồi.:lee::lee::lee:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.