Đối tác - Liên kết

cần tuyển tài xế, bốc xếp

Thảo luận trong 'Thông tin tuyển dụng - việc làm' bắt đầu bởi kimnga, 26/3/13.

1. kimnga

kimnga New Member

bác coi lại lời nói của bác đi , kiến thức học vấn thì nhiều ... nhưng tại sao họ lại đi làm cafe .... ra cái bằng đại học kế toán lại đi phụ hồ ... tôi nghĩ bác phải thông mình để hiểu ra chứ ..tại sao bác lại không suy nghĩ lời nói của mình... có thấy ngu ko
    còn tài xế kiêm bốc hàng ... tài xế với bốc hàng học gì mà 3 tháng học hỏi kim nghiệm 3 tháng .... công việt tốt quá sao lại đăng lên nhatrangclub.. kêu anh em họ hàng làm đi .......
    là thằng đàn ông thực thụ việt nào cũng có cái giá của nó được thì làm ko được thì thôi sao lại lấy kinh nghiệm làm việt người khác ra đánh giá..... nhận thấy nhà tuyển dụng này.... nên sem sét bản thân mình đi ....

1/ Mình có bao giờ nói "ko được chỗ mình là ko bao h kiếm được việt". Bạn bị bênh nặng rồi.
    2/ Mình ko đề cao cty mình ,khả năng bao nhiêu làm bấy nhiêu, tạo việc làm cho mấy người tuyển mấy người, lương đó ok làm, làm được trả plương chính thức. Các bạn làm 1 tháng thấy hợp thì làm, ko được xin nghỉ. Đừng nói lương thấp ko làm, mà phải biết răng công việc đó cho bạn 4tr/tháng bạn cũng ko làm được.
    3/ "mở công ty yêu câu bằng lái B2 .... kiêm bốc hàng .... lương 2 triệu" tôi đã nói rất nhiều mà bạn vẫn trái nho. Làm ơn đọc kĩ và suy nghĩ lâu hơn đi. 2tr là LƯƠNG THỬ VIỆC, bạn theo xe để hiểu việc chứ không phải mới vào là đã biết làm ngay được. Công ty tư nhân nào có khả năng trả 3,4tr để bạn đi rong chơi học việc cả tháng? Bạn chỉ cho mình nhé. Hãy qua xin Quốc Phong hay Ngọc Lễ thì biết.
    4/ "đừng vài bữa rồi lên đây tuyển nhân viên". Bạn thấy mình vài bữa lên đây tuyển hồi nào. Ăn với chả nói. Khi tìm được người làm thích hợp, làm tốt, chăm sóc xe, khách hàng phản hồi tốt, mình lên lương giữ người. Khi nào tăng thêm xe, mình mới tuyển người mới, ai dư hơi mà lên đăng hoài vậy.

2. ongtrumphobien

ongtrumphobien Member

bạn nghĩ sao zạy , bốc xếp mà làm như cái gì cao sao to tác lắm zạy , kêu phải làm 1,2 tháng mới biết làm , cái này gọi là bóc lột sức của người mới nè ,chiêu này ik như ở hòn tre nè

3. provip

provip Đối tác NTC

:rss_small::rss_small::rss_small::rss_small::rss_small::rss_small:

4. nguyenvong

nguyenvong Vi phạm nội quy

bạn coi thử có ai đồng tình với bác không nhé .... thôi thì tôi ngu dốt ..
    ai cũng kêu bóc lột chỉ có thằng bóc lột là không hiểu ..