Đối tác - Liên kết

chuyện buồn..tâm sự giải quyết giúp mình vs..:'(

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi lcd luna, 31/5/14.

1. lcd luna

lcd luna New Member

chào cả nhà
    mình đang có tâm sự buồn quá nhưng ko biết nói và giải quyết ra sao..thật sự mình rất buồn
    mình và a yêu nhau đc gần 3 năm r..a nay 25 và mình 22 khoảng thời gian yêu nhau 2 năm tình yêu 2 đứa đẹp lắm..nhưng rồi mình biết 1 sự thật buồn lắm,từ trc tết tới tháng 4 năm nay a có nhắn tin yêu đương xưng vợ chok vs 1 con bé học năm 1 và tầm tháng 2 mình bjk chuyện..con bé đó và a cũng ngừng liên lạc vs nhau tầm nữa tháng rồi đâu lại vào đấy..2 đứa nó đâm sau lưng mình suốt gần 3 tháng típ mình ko biết lỗi do ai..nhưng khi mình bjk chuyện mình lấy đt ntjn cho nó vs danh nghĩa là mình thì a chửi mình rất tệ hại..chắc sợ mất mặt
    rồi mình bỏ đi 2 ngày ko ll vs nhau..a ntjn và kêu mình về..thật sự mình yêu a nhìu lắm dù jz đã gần 3 năm nên mình bỏ tất cả để quay về..và mình cũng kiểm tra đt a..kon pé ko ntjn..2 ng cũng ko ntjn vs nhau..a cũng thay đổi nhìu quan tâm yêu thương mình hơn..tưởng sóng gió đã hết..ai dè. :(
    tối nay mình vs a thức khuya cùng nhau,a thì làm bài thuyết trình mình thì làm bài báo cáo..mệt qa nên mình ngủ trc..ai dè mình giật mình dậy thấy a đang xem hình sex..cái đó giống như mấy thằng chơi gái xong chụp hình rùi đăng bình luận bím e này ngon..mông e này to...v..v nhưng có kèm theo hình mấy con đó ko mặc đồ và hình đang quan hệ,mình nằm gần thấy a thủ dâm..bức xúc quá mình cựa..a cũng tắt nhưng hình như chưa xuất ra..mình cũng giả vờ đụng vô cái ấy của a xem phản ứng ra sao..a bảo ngủ đang mệt và kèm theo câu ***** mẹ..mình điên quá nói 1 câu chứ ko phải xem hình mấy con đó ớn hả..a cho mình 1 tát ko thương tiếc..hồi h yêu nhau a chưa dám đụng vô sợi tóc..vì tính mình ngang lắm..mình bùn quá..mình ko thể làm ầm chuyện giữa đêm khuya..a ấy mệt đã ngủ..còn mình sáng mai chắc sẽ đi xa 1 thời gian để xem a ấy ra sao..bùn quá..hồi h từ ăn uống đến đồ mặc..mình lo từng chút..zị mà h đánh mình..ng như vậy mình nên né ko..cho mình ý kiến vs..:(

2. lcd luna

lcd luna New Member

cho e 1 lời khuyên đi ạ..huhu

3. titanic-01

titanic-01 Vi phạm nội quy

tính ảnh ỷ lại em đó, em có ăn ngủ chưa sao tự dưng xem hình sex thủ dâm nhỉ khi có em bên cạnh, mà quen nhau cái kiểu 3 năm mà gia đình hai bên biết chưa vậy, cái thằng sướng quá sanh tệ hại. quen nhau để xây dựng hạnh phúc chứ quen 3 năm kiểu như em thì như 3 ngày, nên bỏ lưu luyến làm gì khi anh ấy kêu về lo lắng cho nó, suy nghĩ nhiều để giữ được tình yêu nào ngờ, ăn tát tính nào tật nấy thôi, giang sơn dễ đổi bản tánh khó dời. chúc em có 1 tình yêu mới, đừng khóc em, đừng cho nó núm gấy mình, kêu anh em trai bảo kê, bỏ quách, cho ăn no đòn chứ ở đó mà kêu về đừng về em ơi. Vợ chồng không thể bỏ nhau chứ, yêu đương bỏ được hết em, khi có tình yêu mới rồi, trong mắt em thằng đó chỉ là cún con.chúc em gái hạnh phúc nhé,

Chỉnh sửa cuối: 31/5/14
  4. meteor_lovely

meteor_lovely Active Member

Người ta đang xem sếch mà làu nhàu bên tai thì ai cũng ức chế em à

5. Bee No. 92

Bee No. 92 Active Member

làm việc khuya nên cũng cần giải trí chút cho thư giãn. đã sống chung nhau như vc thì dù sao với e hàng ngày cũng quá quen rồi, xem hình trên mạng cho có không khí đổi mới thôi

mới sống thử mà đụng cái đánh thì bó tay, cứ càng nhịn nhục si tình thì ng ta càng lấn tới, theo tình thì tình chạy mà. E nên dọn ra ở riêng thì hơn, cho dù còn quen nhau cũng đừng sống chung, sống vậy rồi ko lấy nhau dc đâu, vì quá quen rồi

Chỉnh sửa cuối: 1/6/14
  6. lcd luna

lcd luna New Member

e cảm ơn a chị nhìu lắm..hjc..e vs a qen nhau gia đình 2 bên biết hết ạ,hjc..ảnh cũng nghe lời e lắm..chỉ có e là ngang tánh,e cũng đang cố gắng ko gặp ảnh nữa..hjc.

7. lcd luna

lcd luna New Member

3 năm..là thời gian khá dài,hjc..trong suốt quảng thời gian đó e phải chấp nhận nhìu đến nỗi a ko có tiền e sẵn sag hj sjh đi mượn bạn để nấu đc bữa cơm cho a ăn..e sợ mình bị lụy tình mất rồi,e đi đâu làm jz cũng nghĩ a có ngĩ cho mình ko..hjc,nhưng khi e biết a ntjn cho con khác bảo chưa có ng yêu..thì e đã hiểu,nhưng sao e vẫn quay về bên a..cho dù e còn rất giận..a cứ bên cạnh bảo ko như xưa nữa là e bỏ qua mọi chuyện hjc..cho dù e cứ xỉa mói a..hjc..

8. titanic-01

titanic-01 Vi phạm nội quy

em là con gái có tính cách như vậy là rất tốt, có lòng vị tha nhưng em nên thương và tôn trọng bản thân mình thì hay hơn có nghĩa là nên làm việc kiếm tiền, còn trẻ lo cho ba mẹ có hiếu với cha mẹ chút ít quà bánh, trái cây v.v... còn nếu em nghe lời bạn trai nói này nọ anh xin hứa từ nay bỏ là không nên nghe, không nên mượn tiền để lo ăn uống, nên lo cho riêng mình cái đã, em đừng đưa thêm thói hư tật xấu cho mình và bạn trai, tác hại nguy hiểm, mỗi người đều có nhận thức nói là làm và triệt để, tôn trọng lẫn nhau mới đi đến hôn nhân, cứng rắn lên em, em thương bản thân mình trước đã. Rơi vào cái tâm lý lẫn quẫn khi là vợ chồng rồi con cái đùm đề, tùm lum mà đàn ông như anh ấy có lo lắng hết, hay em can đảm, đảm đương hết mọi chuyện không? có nếu vậy thì cứ chấp nhận quen anh ấy, sống với anh ấy không than vãn mới hay, còn lên đây xin lời khuyên thì nên lánh mặt có nghĩa lấy lý do, mệt, thăm ba mẹ hay gì đấy để đầu óc thoải mái đã, tất nhiên trong thời gian thử thách xem ảnh có tốt hơn không? cố gắng quá sẽ thành quá cố trong truyện này.thời buổi yêu đương bây giờ củng rất hiện đại em à, yêu đương là một lẽ tiền bạc là một lẽ, còn chuyện quan tâm nhau để gây dựng hạnh phúc về mọi mặt, giúp đỡ nhau về các mặt yếu hơn, con gái mà chủ động hết thì không hay tí nào.( phái yếu nhé nên nhớ để phái mạnh lo) :pirate2: :pirate2:

Chỉnh sửa cuối: 2/6/14
  9. dat4897

dat4897 New Member

?

Hẳn là cậu này thấm nhuần cái câu"Bỏ thì thương mà vương thì thêm tội" rồi.3 năm yêu nhau lại sống chung thế mà vì bị phá đám khi đang xem phim Sếch lại quay sang cho người yêu ăn tát.Vậy mình với cô gái mình quen và yêu nhau đến 15 năm rồi chia tay chẵng biết thuộc dạng gì.mình là đàn ông luôn phải đi năn nĩ khi ng yêu đôi khi vô cớ giận dỗi,chưa bao giờ nói nặng với cố ấy 1 câu,thế mà ko hề có lỗi gì,ko hề đc báo trước lý do,Đùng cái cô ấy nói "mình chia tay đi",mà mình còn ko thể lôi kéo lại đc.Qua đây mới thấy cậu này quá trâu bò,mà chủ thớt thật bi ai a.....rãnh rỗi uống cafe tâm sự nào chủ thớt..bạn là cô gái rất pro,mình muốn đào góc tường cậu kia,cho mình cơ hội đi.:))

10. phanphuocthien

phanphuocthien Member

theo mình con trai minh khuyên bạn nên né ra. có mất có buồn thì thời gian cũng trôi qua thôi. nguời như vậy bạn cứ theo sau khổ cả đời bạn thoi.

Chỉnh sửa cuối: 21/11/14
  11. ll3lack0takl_lte

ll3lack0takl_lte Active Member

Các ACE khuyên trên này cũng giống như bàn kèo đá bóng và ko bỏ tiền ra vậy...ai thik nói thì cứ nói ....cho sướng miệng còn nghe hay ko thì tùy ....mọi ng cũng ko ai chịu trách nhiệm và hậu quả của những lời nói của mình. Mình giả dụ....(chỉ giả dụ thôi nhé) em này nghe lời các bạn (đa số là khuyên bỏ em trai kia) và làm theo (bỏ em trai kia) ...em trai kia quẫn trí , bực mình ....hận tình ....kiếm cái dao ....làm 1 nhát (cả 2 đứa hoặc là đâm em gái này thôi) ...1 đứa chết (hoặc thương tật nặng) còn đứa ủ tờ .....vậy các bạn có chịu trách nhiệm không?!. Còn nếu khuyên em gái ko bỏ em trai thì lỡ như em trai ấy là đứa cục cằn ...về sau dang dở 1 đời em gái thì các "nhà tư vấn " có chịu trách nhiệm ko?!..... Nhảm nhí.....Nên anh cũng ko khuyên em gì cả ....chỉ khuyên em là hãy hành động theo những gì em cho là đúng và phải tự chịu trách nhiệm về những hành động của mình...đừng nghe theo ai cả bởi người đưa ra lời khuyên không hề phải chịu trách nhiệm về cuộc đời của em cả....

12. ngày xưa em nói

ngày xưa em nói New Member

Trời ! thăng này chắc dâm lắm đây, mà e zoi nó ấy chưa? sao lại khuya roi ma con xem sex.
    bỏ quách nó đi,theo a đi.

e đi xem thầy bói chưa? coi 2 e có hợp k? k thì gút bai. hợp thì 2 đứa đóng cửa lại bảo nhau đi.

có bồ rồi thích thì nhích. xem sex đc j. con nào thag nao ma k co cái ấy.
    1 tuần 8 lần, thang 4 tuần, 8 x 4 = 32 úi chà coy chùng coi chung nha chú

13. lequangduc74

lequangduc74 Member

A quan tâm câu chuyện của e

E buồn thì làm bạn vội a,alo 1 cái a dắt e đi nhậu cho quên đời...a cũng giống như e,0934906468

14. kuloilaanh

kuloilaanh Active Member

chắc là ăn cơm nhìu quá nên chọn ăn cám cho đỡ ớn :xmaslaff:

15. themoon1212

themoon1212 Member

Nghề nghiệp:
    Tư vấn Bất Động Sản Nha Trang - Khánh Hòa
    dự đoán chồng bạn đang xem ký sự check hàng miền trung :))

16. ngochuong2014nt

ngochuong2014nt New Member

1 nông dân đang đọc bài chăn rau, box miền trung và cao nguyên
    bạn đang là cong rau của nah ấy ......................