Đối tác - Liên kết

Fc ntc làm quen trong đại tiệc ntc !!

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi SaChi1902, 30/7/08.

1. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

hum nay cũng gần tới ngày offline rầu, sachi pót bái nỳ ko biết trễ ko nhưng muốn fc chúng ta thêm hiểu nhau hơn hết là làm quen về fc của các bạn.
    ý của sachi là dzì:

1.trò chơi:

hum 3.8 sắp tới, ntc cta theo tình hình hiện giờ l à có 7fc: Bo,zinh a2, a.vệ, mr.đàm, a mí bích hữu, phi luân hải, và 1fc rôck.mỗi fc sẽ làm 1 hay vài trò chơi gì dó về fc mình nha, để giới thiệu cho ace ntc về fc của mình. Có ai ủng hộ ý này của sachi ko zật ????
    Sachi chưa nói việcv này cho anh admin, smod nhưng rất mong các anh anden, a.long, a.trung....( ai cũng ẹp chai, giỏi giang , tốt bụng, nhân hậu, hiền hòa,nhân ái, năng động, sang tạo, xì tai, có trái tim của 1 tihên thằn..... Hehehehe)......ủng hộ.
    P.s: Mỗi trò chơi sẽ ko quá lâu đâu vì dzị sẽ mất nhiều thời gian của bữa tiệc, nhưng nhanh hay lâuy, hào hứng hay ko thì còn tùy vào sự tham gia của ace ntc nữa.

2. Hàt hò:

bạn nào trong fc có thể hát thì hát bài nào đó của fc đó,
    vd: Fc bo sẽhát nhưng vì anh bo ko có bài nào có giọng con gái nên sẽ hát song ca: Chim trắng mồ côi, đau xót lý con cua, yêu mãi ngàn năm.....
    Fc a mí bích hữu thì các bạn có thể kết hợp với fc anh zinh hát bài vẽ trái tim
    fc đại vệ, a2, mr đàm..cũng thế nha bạn.....
    Sachi thấy: Hữu đã song ca với anh vinh nè, với đại vệ nữa nè....2 fc hát chung luôn, cho zui.
    Còn fc rock chắc mấy anh cũng chuẩn bị rồi chứ, 1 đêm rock cùng ntc.
    ý của emlà dzị.
    rất mong ý của sachi đc mọi ng ủng hộ. Nếu ko cũng đọc bài nỳ cho sachi zui nhan.
    :09[1]::40[1]::09[1]::40[1]::09[1]:

2. thao nhi

thao nhi Member

zui thì zui thiẹt á..mà fc nhi hok ai bít quản trò hết..^^!

3. AbcToan

AbcToan New Member

Rất hay.Vậy các FC thử liên lạc với nhau rồi đưa ra 1 ý kiến thống nhất

4. SaChi1902

sachi ko biết làm sao để liên lạc với trưởng các fc ntc nên hôm qua đã ko có 1 trò chơi nào. Dù sachi và chị trưởng fc đan trường đã chuẩn bị 1 trò chơi nhưng đến nơi thì ko thấy tình hình có vẻ ko ổn nên đã hủy trò chơi đã chuẩn bị....và thấy sẽ liên lạc với các trưởng fc ntc sau rồi tổ chứ ở lần off sau vậy. Hy vọng lần sau sẽ gặp mặt đc với all trưởng fc ntc. Cám ơn các bạn đã đọc bài.

5. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

cảm ơn em đã góp vui cùng NTC -- nhưng do thời gian có hạn nên có các thành viên đăng ký hát mà không được nè !

Cho anh xin lỗi nha , mà sao hôm qua kô gặp anh nói đễ anh xắp xếp chương trình thử - nếu được

6. Tin_dtv

Tin_dtv New Member

Chương trình nghe hay quá nhưng tiếc là ko tham dự được, ủa mà chương trình khi nào diễn ra zị Hiếu?

7. SaChi1902

dạ, CHƯƠNG TRÌNH NÀY NÓI CHUNG LÀ RẤT CHI LÀ HOÀNH TRÁNG, HỘI TỤ NHIỀU TINH TÚ CỦA NHA TRANG :) MỪNG SN 1 NĂM THÀNH LẬP CỦA NHATRANGCLUB.COM MÀ CHỊ EM MÌNH ĐANG THMA GIA ĐÓA CHỊ À..........
    NHƯNG RẤT TIẾC LÀ TRÒ CHƠI MÀ EM VỚI CHỊ QUỲNH CHỦN BỊ KO ĐC CHƠI HEHEHE VÌ THỜI GIAN CÓ HẠN NÊN THÂU, THÔI ĐỂ LẦN KHÁC , KHI ĐÓ CHỊ ĐẶT VÉ VỀ GẤP NHAN HEHHE
    CHƯƠNG TRÌNH NÀY DIỄN RA HUM 3.8 RỒI CHỊ À, ƯỚC CHI QUAY VỀ HUM ĐÓA 1 LẦN NŨA HƠ...HƠ...