Đối tác - Liên kết

GiÚp mÌnh vỚi , Đau ĐẦu quÁ !!!!!!!

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi hoanglam084, 2/8/13.

1. hoanglam084

hoanglam084 Member

Mình và cô ấy quen nhau qua điện thoại chắc cũng được 3 năm mà mình chưa biết được mặt cô ấy mặc dù mình đã cho cô gái xem hình mình, cô ấy hay nói xấu quá nên ko muốn cho mình xem. Hai đứa mình tâm sự rất nhiều, có lúc cô ấy nói bị gia đình xa lánh, bị ung thư máu...nhưng mình đều tin và khuyên nhủ cô ấy vượt qua, mình ko thể tới an ủi cô ấy được vì 2 người ở quá xa, mình ở Nha Trang còn cô ấy ở tận Vĩnh Long.

Vừa rồi cô ấy đã gửi ảnh cô ấy qua fb mình, mình thấy cũng ko tệ, nhưng khi cô ấy đưa pass fb cho mình vào đổi giùm nick name thì mình phát hiện ra cô ấy nhắn tin với rất nhiều người con trai khác, thậm chí còn đưa sđt trước khi người đó hỏi. Lúc đó mình rất tức giận và đã chữi cô ấy thậm tệ và 2 người đã chia tay. Mình rất buồn, và cỡ nửa tháng mình đã mau chóng quên cô ấy, thì cô ấy nhắn tin qua fb mình nói là bị oan, nhớ mình và yêu mình rất nhiều.

Bây giờ mình ko biết phải làm sao đây, khi mình đã dành tình cảm cô ấy rất nhiều, đến nỗi mình đã từ chối nhiều người con gái khác, mình cứ ngỡ đó là sự sắp đặt định mệnh của ông trời cho 2 chúng mình, thế mà cô ấy làm mình thất vọng quá. Qua ngày sau khi cô ấy nt nói yêu mình , nhờ mình, mình mới lấy nick fb cô ấy xem thử, thì phát hiện ra cô ấy vẫn tán tỉnh rất nhiều người khác, thậm chí rất mùi mẫn.

Theo các bạn thì mình nên làm thế nào, giúp mình với ..........

2. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

tốt nhất nên người thật việc thật để tìm hiểu cho dễ dàng và xem thử có hợp với mình hay không.thân.!

3. botaynd

botaynd Active Member

:doctor: tình Online, ở Nha Trang thiếu gì mà bác phải vướng khổ thế bác

4. baby_boylovegirl1325

baby_boylovegirl1325 New Member

Tán thành ý kiến !chủ topic nên gặp quen trực tiếp sẽ tốt hơn

5. q toan

q toan New Member

thì bạn hãy hỏi cô ấy cố thật bị oan kô, tại sao sự thật lại khác. hjhj

6. good5006

good5006 Member

chuyện tình cảm nên thực té 1 chút ko fải cu theo ý ta

7. Bạch Lan Viên

Bạch Lan Viên Member

Gọi người con gái đó sắp xếp thời gian ra Nha TRang, nếu ko có tiền bạn sẵn sàng lo tiền xe. Nếu ng ta chân thành người ta sẽ ra, gặp mặt 2 mặt 1 lời là xong

8. suri_nt

suri_nt New Member

tình online k phải bao h cũng ảo,chủ yếu là ng online có ảo hay k thôi
    nếu mình là bạn,mình sẽ chọn giải pháp chia tay,đơn giản vì cô ấy k mang niềm tin lại cho bạn nữa,dù có giải thích ntn đi nữa thì những j bạn nhìn thấy vẫn là sự thật và những gì bạn đang cảm nhận đã là nỗi đau r,đừng dây dưa khi bạn thấy cần và đủ...chúc bạn vui!

9. hoanglam084

hoanglam084 Member

cảm ơn mn, dù ct khá lâu rồi mà vẫn ko quên hẳn dx :((

10. tatabeo

tatabeo Member

wen xa thế bạn. hehe, chưa nghe danh con gái miền Tây hả. nổi tiếng cả nước là gái miền tây, còn nối tiếng gì bạn tự tìm hiểu nha... chúc bạn vui !!!

11. trung chanh

trung chanh Well-Known Member

tình online chưa phải là ảo,, nhưng gái mà bạn quen đã ảo rồi, chưa nghe danh gái miền tây như những bạn trên nói àh,, con trai lo kiếm tiền mà lấy vợ đi chứ tình cảm gì đó không có thật đâu bạn, mặc dù gái miền tây rất ngọt đã khiến bạn siêu lòng, là con trai mới lớn là chết ngay thôi. con trai phải mạnh mẽ mà sống từ đôi tay, ánh mắt, còn trái tim thì bạn đã chân thành rồi, chúc bạn kiếm được người con gái như ý nha, thân.:dance: :dance: :dance:

12. BaGai

BaGai New Member

Chuyện này có thể có thật ko ta? Yêu nhau thắm thiết 3 năm mà chưa từng biết mặt (gần đây mới được dzòm ảnh trên FB). Có thể nào có chuyện tình yêu "chay" này ko ta?

:thinkka5: Ko lẽ còn có kẻ "hâm" hơn mình ta??? :36[1]:

13. conlaizi

conlaizi New Member

khi yêu thì chỉ nghe bằng tai,cái mình thấy trước mắt thì không tin đến khi sa chân vào hố thì khó trở lên được,bạn nên tự mình kiểm chứng lại tình yêu mà cô gái đó dành cho bạn,không phải kiểm chứng bằng lời cô ấy nói mà phải dựa vào thực tế mọi thứ xung quanh bạn và cô ấy.Nếu toàn bộ lời của cô gái mà bạn yêu đều là dối trá thì bạn nên chấm dứt là vừa,thà đau hiện tại còn hơn bị lừa dối để khi phát hiện còn đau hơn.

14. DucThang_NT

DucThang_NT Member

Bạn hỏi xem em đó đẻ mấy lứa rồi.

15. dragon.freerunning

dragon.freerunning Active Member

con gái miền Tây thì sao vậy mấy bác ? Em thích nhất con gái miền Tây, biết nấu canh chua :baby:

16. apollo

apollo Member

Dù người miền Tây không thích, nhưng có một sự thật không thể phủ nhận: con gái miền Tây đi làm những nghề nhạy cảm như massage, tiếp viên… nhiều hơn những con gái miền khác.

17. TyChuotKuTe

TyChuotKuTe Member

Hì theo ngu ý của tại hạ thì......các hạ nên share em này cho anh em trên đây với.....chứ các hạ âm thầm lặng lẽ ôm một mình 3 năm trời như vậy là không tốt tý nào...hè..hè...è. Sếp gạch chờ tin của bác.....

Chỉnh sửa cuối: 4/2/14
  18. DucThang_NT

DucThang_NT Member

Ý kiến hay đấy .

19. kuloilaanh

kuloilaanh Active Member

bạn nên bỏ cuộc sống ảo đó đi , bạn hãy kiếm 1 việc thật , nguời thật để mà quen , riết bạn sẽ bị lậm cuộc sống ảo đó :teeth:

20. nghiatinh2011

nghiatinh2011 New Member

Lấy vé xe vào vĩnh long, rồi rủ cô ấy vào nhà nghỉ, quất 3 đến 4 ngày gì đó, bao giờ chán thì thôi, rồi bỏ, chứ giờ chia tay mà ko đc gì phí của trời.kekeke.....