Đối tác - Liên kết

Happy B-day to Anh BO...!

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi SaChi1902, 29/11/08.

1. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

Bật mí live show Đan Trường trước giờ LS

(Zing) – Tiết mục mừng sinh nhật có một không hai trong live show của anh Bo.
    Hình ảnh cực kool này sẽ xuất hiện trong live show

Bộ lịch cực kool của anh Bo sẽ được “đấu giá” ngay trong đêm diễn

Tất cả những hịnh ảnh kool nhất của anh Bo sẽ có trong bộ lịch này và BTC sẽ dành hẳn một “gian hàng” – điều này hơi bị lạ trong một live show đấy nhé – để cho các fan có thể chiêm ngưỡng và… mua ngay bộ lịch này trước khi đêm diễn bắt đầu, và theo BTC thì số lượng này là cực kỳ hạn chế vì sợ các fan chỉ tập ttrung mua lịch mà quên… đêm diễn.

Bảo đảm sân khấu sẽ “bự” nhất từ trước đến nay

Vì là diễn ở SVĐ nên BTC quyết định đầu tư một sân khấu hoành tráng nhất từ trước tới nay với bộ phận kỹ thuật gồm 50 người làm suốt một tuần lễ để có một sân khấu mà dù ngồi ở đâu cũng có thể xem được, và đặc biệt là sân khấu này thay đổi theo từng tiết mục, các fan nào yếu tim nhớ chuẩn bị tinh thần, nếu không sẽ bị “choáng” đấy.

Sẽ có tiết mục mừng sinh nhật anh Bo thật đặc biệt ngay trong live show

Đó là “tin mật” mà Zing vừa nhận được đấy vì 29/11 này cũng là ngày sinh nhật của anh Bo nên nghe đâu sẽ có một tiết mục sinh nhật “khiêm tốn” được đầu tư khoảng “chỉ” 150 triệu đồng với một tiết mục cực kỳ ấn tượng cùng chiếc bánh sinh nhật “có một không hai”. Anh Bo sẽ cùng ca hát, cắt bánh và… “ăn sinh nhật” cùng các fan tại sân khấu đấy nhé.

:33[1]::33[1]::33[1]:
    sinh nhật anh hoành tráng là vậy, em nơi này chỉ bik chúc anh thật nhìu sức khỏe (là vàng mà) nhìu niềm vui và quan trọng là anh sẽ sớm có 1 gia đình mới cho mình...và sẽ mãi mãi mãi mãi lun thành công trên mọi con đường mà anh sắp và sẽ đi qua...:40[1]:
    có thể trong ngày sinh nhật của anh, emsẽ chẳng là gì nhưng vẫn mong muốn đem 1 chút tình yêu của em dành cho anh mấy năm nay mà trao đến anh, đêm qua em đã cố gắn hết sức để vào đc với anh nhưng...em bất lực, ko thể làm thay đổi quyết đinh của họ...em khóc...khóc nhìu...nhuqưng ko thể khác đc...nhưng tại sao em lại bùn .khóc trong ngày vui tuyệt đỉnh của anh đc...sẽ vui mà chúc mừng anh, và em dù em bik rằng anh chả bao giờ bik đến, chỉ mong anh đến thăm FC Nha Trang trobng wesite của anh, trong cái nik mamuot190981...và ở dướI chữ kí....có dòng chữ...www.nhatrangclub.com và click vào đó....và sẽ lần ra và sẽ vào đc bài viết này..em viết cho anh...gửi đến anh tình cảm của em....trong ngày sinh nhật của anh...:32[1]:
    em cũng mún anh bik rằng ngoài FC NT ra còn có những bạn ngoài FC cũng yêu quý anh....và mún chúc mừng sinh nhật anh...:40[1]::32[1]:
    CÁM ƠN ÔNG TRỜI ĐÃ MANG ANH ĐẾN BÊN ĐỜI EM...TẤT CẢ FC LUN BÊN CẠNH ANH....
    CHỈ BIK ANH CHÚC ANH THẬT ĐƠN GIẢN : CHÚC ANH BÌNH AN VÀ HẠNH PHÚC...MY 2ND LOVE...
    :40[1]::40[1]:

Chỉnh sửa cuối: 29/11/08
  2. SaChi1902

SaChi1902 Thành viên thân thiết

khi mặt trời hôm nay vừa lên, em biết là ngày quan trọng trong đời anh đã đên..và em biết 32 năm trước 1 con ngừ đã ra đời và hôm nay ngừ đso đã làm nên những thành công và hạnh phúc cho mọi ngừ....xin mang đến cho ánh mọi điều tốt đẹp nhất....yêu thương nhất và an bình nhất....

3. anhanh_0312

anhanh_0312 New Member

Hum đó chị không đi thì tiết thật, nhưng em đi về cũng kể cho chị nge oài.Tối đó chị tiễn tụi em lên xe mà nước mắt chảy như mưa làm em và chị luyên thương chị quá.Thôi chị ạ, cơ hội còn dài mà có gì sinh nhật anh Bo mình bắt xe đến thẳng nhà Bo luh nha
    Các bạn ạ!Quả đúng như lời quảng bá lai-sâu anh BO kì nì thật hoành tráng, không thể nào tả nổi cảm xúc lúc đó.Mình hô gào thét để cỗ vũ cho anh BO.Ui thật hạnh phúc làm sao.Đĩa liveshow sẽ được phát hành vào tháng 1or 2, và cũng được phát sóng trên HTV cũng như VTV trong thời gian đó