Đối tác - Liên kết

Hình ảnh ofline hội Mỹ Thuật NTC

Thảo luận trong 'Ảnh offline' bắt đầu bởi huycuong, 11/4/10.

1. hotboy090

hotboy090 New Member

ai nói mặc kệ người ta nói! hãy làm những gì mình thích! có 1 phút huy hoàng còn hơn là trăm năm le lói! hehe!:dungnoinua::rasta:

2. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

lần sau off nhớ đi nha.hihi.lần sau sẽ đông hơn và vui hơn đó.chắc ko lâu nữa đâu.vì buổi off đầu vẫn còn vài thành viên chưa có mặt và cũng chưa bàn hết được vấn đề cần làm nên sẽ thu sếp để anh sẽ có buổi giao lưu khác đông đủ hơn.đây là ý kiến của mình mấy bác cứ vào đề xuất ý kiến nhé.mong các bạn quan tâm nhiệt tình đến góp ý và giao lưu nhé.

3. hotboy090

hotboy090 New Member

e có ý kiến này các bác! tối chủ nhật này a e mình tổ chức off lần 2 nhé! mà lần này hy vọng mọi người sẽ đến đông đủ! qua đây mời bác VOKHUYET1 làm khách mời danh dự!:rep: a e có đồng ý ko?:idontknow:

4. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

haha off cứ như là ăn gỏi thế nhỉ.hihi.thì xem anh em có ai đồng ý ko đã nhiều lúc cũng có người kẹt nên ko phải để ai phải khó xử cả.ko nhất thiết phải là chủ nhật đâu nhưng dù sao chủ nhật vẫn tiện hơn cho mọi người.giờ cứ thống nhất ý kiến đi rồi chúng mình cùng quyết định.chủ nhật này ko được thì chủ nhật sau.miễn sao hôm đó phải đông đủ là vui rồi,mình thì sao cũng được.chủ nhật này cũng được.hihi.anh em xem đóng góp ý kiến đi.mọi người đâu hết rồi.

5. rockrockrock

rockrockrock New Member

đẹp wa.mình cũng học mỹ thuật mà tay nghề còn yếu wa.thấy các anh vẽ mà ham

6. hotboy090

hotboy090 New Member

vậy bác tham gia cùng a e cho vui nhé! sẽ vui nếu bữa off lần sau có mặt của bác!:trumpet:

7. nh0c_devil_kute_9x

nh0c_devil_kute_9x New Member

ái chà , off nữa à , thế này thì vui đây , hẻm bít hôm đó có money để đi off hẻm nữa , mệt ghê , dạo này tài chính ít dồi dào quá ............. :thinkka5::thinkka5::thinkka5:

8. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

tay nghề yếu hay ko ko quan trọng đâu bạn chỉ cần bạn có niêm đam mê và giao lưu cùng hội thì bạn sẽ học hỏi được nhiều điều cũng như chia sẽ kinh nghiệm của chính bản thân cho người khác để cùng nhau phát triển con đường nghệ thuật chúng ta bay cao và bay xa.rất mong bạn đến giao lưu cùng hội vào buổi off lần sau nhé.cảm ơn bạn nhiều.Các thành viên trong hội nên tích cực và nhiệt tình hơn nữa về việc vào tham gia góp ý để chúng ta nhanh chóng thống nhất nhé ý kiến về giờ giấc buổi off lần 2 nhé.chân thành cảm ơn các bạn nhiều.

9. >>[Mr]_[Bee]<<

>>[Mr]_[Bee]<< New Member

có thực sự là hơi hơi j hok ?!

10. Bóng_Đêm

Bóng_Đêm New Member

bác này đi lộn nhà ah.hỏi gì ko biết.chúc hội ngày càng phát triễn nhé các bác

11. hotboy090

hotboy090 New Member

chắc say quá nên e nó đi lộn đó pác!:xmaslaff:

12. thangnl74

thangnl74 New Member

Nhiệt huyết của bạn huycuong ve việc thành lập Hội mỹ thuật NTC là rất đáng trân trọng, tuy nhiên cũng như vokhuyet1, tôi nhận thấy có vài điều chưa ổn:
    Với tên gọi của hội (Hội mỹ thuật NTC) như vậy thì phải thể hiện được trước hết đây là một hội có tính hàn lâm, Hiểu nôm na thì phải có Kiến thức bài bản về Mỹ thuật hoặc tương đương, điều này mới thể hiện chất lượng của hội giống như tên gọi. Bạn phải phân biệt rõ ràng giữa Mỹ thuật và Mỹ nghệ.
    Muốn vậy, Tham gia phụ trách hội phải có người có kiến thức chuyên môn trong lĩnh vực Mỹ thuật, có đào tạo bài bản (nếu là một họa sĩ, kiến trúc sư... thì sẽ rất OK).
    Nếu bạn cho rằng những điều trên đây không phải là tiêu chí khi thành lập hội của bạn, thì bạn nên tìm một từ khác hợp hơn là từ Mỹ thuật.
    Rất chân thành khi góp ý với bạn.
    Chúc bạn thành công.

13. hotboy090

hotboy090 New Member

nếu ai cảm thấy ko thích cũng như ko vừa lòng về hội thì xin mời đi chỗ khác! mỗi người có 1 suy nghĩ riêng! ai tự cho mình là hiểu biết thì nên tìm chỗ khác để nói và chứng tỏ bãn lĩnh! thay mặt a e ở đây cho bác nào đồng quan điểm với bác vokhuyet1 1 câu nhé!
    KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ

Chỉnh sửa cuối: 16/4/10
  14. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

nhận thấy ko cần thiết phải đễ lý lịch trích ngang thành tích trên này lâu quá dễ gây phản cảm cho những bạn ko hiểu đầu đuôi câu chuyện ra sao nên nay xóa đi vì cảm thấy người muồn đọc đã đọc được hết rồi.còn sau này giao lưu sẽ biết thêm về nhau hơn.cảm ơn mọi người rất nhiều

Chỉnh sửa cuối: 17/4/10
  15. hotboy090

hotboy090 New Member

ái chà đọc thành tích bác cường idol nhỉ? toàn hàng nóng-lạnh ko ah!hehe bác cường nè! nói nhỏ tí! nói ít thôi để a e còn..qua mặt tí! có nhiêu show hàng ra hết a e nắm hết sao! ít ra còn cái gì đó cho riêng mình chứ! e cũng có 1 giải mà ngày ấy người và tranh cùng sang NHẬT hết! eniki! chắc bác biết giải đó! hehe!

16. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

hihi.đâu có muốn nói vì ko muốn khoe khoang chút nào nhưng các bác cần 1 người như vậy nên mình mới phải nói ra nhưng đó là còn thiếu đó.hihi.ah thì ra bác cũng đã từng có thành tích giải đó ah.chúc mừng cho bác nhé.ah bác quang này.sẵn đây mình góp ý chung luôn.buổi off sau mình sẽ off vào ngày chủ nhật tuần sau nhé tức ngày 25_4 nhé để anh e còn có dịp thu xếp.hôm đó nếu được thì nên mời thêm các thành viên khác của các ban hội ở NTC đến giao lưu luôn bác nghĩ thế nào.

17. pe_ma_lum

pe_ma_lum New Member

hehe.được lên chức bác mập kìa:1198:chà 3c của em chụp hình cũng đẹp trai chứ bộ:snog:...lần sau off bon chen đi theo:drive1:........Dù có nhiều ý kiến ko hưởng ứng cho hội nhưng đó chưa phải là trở ngại lớn nên mọi người hay cố gắng cho họ thấy mình là ai và mình ntn...........chúc cho hội ngày càng phát triển

Chỉnh sửa cuối: 16/4/10
  18. hotboy090

hotboy090 New Member

cảm ơn malum nhé! còn bác cường muốn chủ nhật tuần sau ah?ok thôi! thích thì chiều!hehe! a e cố lên nhé! không gì là không thể mà!:strongbench:

19. huycuong

huycuong Nghệ sỹ NTC

vậy nhé tất cả những niềm đam mê chuẩn bị ra mắt lần 2 đi nhé.lần này vân mang theo tác phẩm nhưng tác phẩm mới đấy nhé.chủ nhật ngày 25-4 nha

20. Rena

Rena Member

tao nick ảo chém gió, cùng 1 giọng điệu, chắc chỉ có 1 người thôi, vô nói mà k dám quay lại phản biện cho lời lẽ của mình à, thật là... nothing 2 say...