Đối tác - Liên kết

làm seo để quên được em

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi *Phải Khâm Phục *, 23/11/11.

1. *Phải Khâm Phục *

*Phải Khâm Phục * New Member

Ngỡ rằng quên E rất dễ dàng vì chỉ mới quen nhau trong thời gian ngắn...rất ngắn. Không bao giờ biết được cảm xúc của con người. Sao hành động ngược lại với quyết định quên E ? Sao lại cứ muốn vỡ òa cảm xúc ? Chợt quên rồi chợt nhớ....cảm xúc lẫn lộn..
    Suy nghĩ rằng xa nhau sẽ tốt hơn sao lòng cứ nghĩ về cảm giác đó, cảm giác ấm áp....khi Được ở bên E. ? Trong lòng cứ buồn man mác từ khi quyết định chia tay nhau....chẳng hiểu lòng mình muốn gì......đau quá !
    Cố quên E sao lại nhớ nhiều đến thế.......sao lại đau lòng hơn những lúc được ở bên E . Chỉ muốn E xuất hiện trước mặt. Một người bằng xương , bằng thịt chứ không phải là tưởng tượng. Muốn ôm E thật chặt, không cho E rời xa. Muốn cảm giác được hơi ấm của E. Muốn ngắm nhìn mái tóc dài và khuôn mặt zẹp của E. Muốn nghe E nói lời chia tay từ giọng nói của E chứ không phải bằng tin nhắn.......
    Nhớ E ! ngày nào cũng nhớ E, từng giây từng phút và cả trong giấc ngủ. Tâm trạng rối bời khi nghĩ đến E Nỗi đau vì nhớ lại ngấm ngầm khét sâu thêm vào tâm trí và .....trách E!
    Trách E ngõ lời thương....rồi cũng chính E nói lời chia tay....và trách ta đã chấp nhận chia tay....sao E không nghĩ rằng khi quyết định chia tay E ta đã dằn vặt và đau đớn biết dường nào. Ta đau đến nỗi.....muốn chết đi khi quyết định chia tay với mối tình mà ta đã dành trọn hết mọi tình cảm, mọi suy nghĩ với quyết định yêu E......
    Yêu E...ta cảm thấy cuộc đời đẹp biết bao, nhưng yêu E....ta cũng chờ đợi biết bao. Giờ là bạn ư ? Cay đắng quá ! Dặn lòng như thế sao lại không muốn làm như thế.......Ta lại khóc nữa rồi......Khi nào thì nước mắt ngừng chảy cho cuộc tình này.....đến khi nào chứ! Tâm trí đã in sâu hình ảnh của E vào lòng trong thời gian ngắn ngủi sao lại không cho ta quên E trong thời gian ngắn ngủi chứ !

Tâm trạng lại rối bời....lại nhớ E....làm sao để quên E ? Làm sao đây ?

2. DoKhuong

DoKhuong Vi phạm nội quy

Bạn bị say thuốc rùi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Đáng tiếc!!!!!!!!!

3. renzokuken

renzokuken Active Member

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?Yy9iMC9jYjAzZmVmMGIxZjUxMGExMTI4YTYxYjmUsIC2OGM4YTY4MS5cUIbaBmUsICDN8TMOgWeBSBzYW8gmUsICXXDqm4gxJHGsOG7o2MgZW18S2jDoW5oIFBoxrDGoW5nfHwx[/FLASH]

4. khuedeptrai

khuedeptrai Member

đôi khi trong thực tại ta thực sự rất nhớ 1 người nào đó,chỉ muốn mang họ ra khỏi giấc mơ để được ôm chầm lấy trong hiện tại.Dù vẫn biết là ta ko thể:shit1::shit1:

5. *Phải Khâm Phục *

giờ em cô quá đi àh , chẵng lèm dc gì hết , giờ đi tìm 1 nữa kia của mình thật là khó quá đi :anui:

6. khangsocola

khangsocola Active Member

chuyện gì đến nó đến thông ơi,chứ cứ lo đi tìm hoài khổ thấy bà lun, cứ vô tư đi chơi với bạn bè hoặc ở vậy cho gái thèm chơi........gái ko thèm thì cũng còn bê đê thèm lo gì sợ ế,đẹp trai 12 bến nước bến trong thì nhờ bến đục thì thôi rồi lượm ơi :teeth:

7. nguoivuivevn

nguoivuivevn New Member

cứ ngỡ em là tất cả nhưng rồi sẽ có em khác , em khác nữa bước vào cuộc sống của ta . cứ để đến khi nào lấy vợ rùi lúc đó tổng kết em nào là số 1 nhé ku thông .
    giờ thì thứ 5 lo anh chầu bowlling nhé , nghèo rùi đây :slap:

8. *Phải Khâm Phục *

A nói cũng có lý nhỉ . coi thử thời trai trẻ của mình kua dc bao nhui em . rùi sau này kể lại cho con mình bít , mình đào hoa như thế nèo . kkkkkkkk :cuoisunrang::cuoisunrang:

A mà nghèo ư . hình như em thấy A wen lém . A cũng đạo công giáo phải hẻm ,:teeth::teeth:

9. mr.ti

mr.ti New Member

nếu mà nói kua thì nhiều lắm ...ngủ vs bao nhiêu con thì hay hơn ...sau này con trai mình nó cố gắng phấn đấu hơn mình thì tốt :(

10. fantasyVII

fantasyVII Member

Chia tay thì mau chứ quên nhau thì lâu lắm.

11. lienvan1

lienvan1 Member

thằng em bị thất tình ah , thôi qua rùi bỏ cái chuyện củ đi nhé , hôm nao A và e nhậu nhé ,lâu quá rùi ko nhậu với thằng em ,ko bit có lên đô ko

12. *Phải Khâm Phục *

tại em lèm sim mới nên em ko có số A . với số lạ ít khi em nghe lém , . ok chừng nèo rãnh e &A rai rai nhé A :hug:

13. coolgirl

coolgirl New Member

jong tam trang.......................
    ..................................................
    ..........................................................

14. heoli

heoli Member

theo bản thân mình ( đã qua kiễm nghiệm )
    Muống quên 1 ng`... cách nhanh nhất là yêu một người khác...

15. *Phải Khâm Phục *

thật là khó để kiếm 1 ng thay thế bạn ah , bạn thì nhui lém như mà mình đâu thích họ với lại họ cũng đâu thích mình chứ ,đúng là khó tìm bạn gái cho mình

16. *Phải Khâm Phục *

ủa bạn cũng giống như mình ahh , thật là có duyên quá , hiih . có thể kết bạn với nhau dc hem:insane:

17. vytieuthu

vytieuthu New Member

:so_funny::so_funny::so_funny:,bê đê thèm sợ muốn chết chứ ở đó mà kg lo

18. petuyen

petuyen New Member

yêu ng khác là sẽ quên đc thôi ý mà.. :doctor: :doctor: :doctor: :doctor:

19. v32

v32 Active Member

Có 1 bài hát mới ra là: Muốn quên một người hãy yêu một người, a thữ nghe rồi test thữ :gandhi:

20. tokhactoan

tokhactoan Member

đến với 1 người để quên đi 1 người:thinkka5::thinkka5: