Đối tác - Liên kết

Lãng đãng cùng Sonata nhé

Thảo luận trong '3. Ẩm thực - Nhà hàng - Giải khát' bắt đầu bởi pak_0311, 22/6/08.

1. shana_truong

shana_truong New Member

lich su ma ban, nhung that ra nhvien o quan da so toan 18, 20 thoi. nen ko la j khi ho xung ho nhu vay. The hien su ton trong thoi ma, minh xung ho sao la quyen cua minh thoi :3: , qtrong la fuc vu ok & khien ban than minh that su hai long voi quan la ok roi

2. Hao_2804

Hao_2804 New Member

quán ruột của tớ áh , anh em nào tới quán , thấy một thằng cận ngồi uống cafe sữa nóng ở bàn gần hồ ( ko có cá , lắm khi còn chả có nước ) thì đó là tớ ấy , có lòng hảo tâm thì tra giúp tớ nhá . ^^

ngồi Sonata nói chung có cái không khí rất hay , nhưng lâu lâu lại bị tiếng karaoke trên lầu vọng xuống đến là nản

3. greylife

greylife New Member

uhm. mình cũng hay ngồi đồng một mình ở quán này nè. mạng cũng tạm ổn, nhưng khách ở đây phần lớn hình như là người lớn tuổi hok ah. dzo tính kiếm anh nào làm wen ma hok có. hihi:662:

4. shana_truong

shana_truong New Member

Ban cua ban ngoi la ban so 21. Ko can tra cung biet :), Trc day trong ho co ca' nhung h thi ko co nua, dang xa nuoc de thu duong ong, voi lai hinh nhu theo minh biet la duong ong nuoc dang bi ro` dau do. :)

5. shana_truong

shana_truong New Member

That ra cung co anh chu ko fai ko co nhug ma toan la anh di voi chi thoi , quan nay dung la toan cac bac cac co cac chu tu ba muoi may 40 tro len vao ko ah, nhung duoc cai ko gian quan la & dep. wifi ok.

6. oanhon.codon

oanhon.codon New Member

quán này được đó . đến rồi

7. Hao_2804

Hao_2804 New Member

dạo gần đây cũng có đến , nói chung là Sonata vẫn rất tốt nhưng chỉ phiền một nỗi .... giữa xe phải nhận vé giữ xe ( trc đây quen mặt , mấy anh giữ xe chả cần đưa vé ) , h sau khi thay hết dàn giữ xe , thì sau khi đưa xe vào , mình lại phải đứng đợi lấy vé xe , mà khổ cái là mình rại rất bất cẩn với mấy cái loại giấy tờ nhỏ nhỏ kiểu đó
    chúc quán thành công
    P/s : càe sữa lên giá hồi trc tết , bảo sau tết sẽ hạ , nhưng sao h vẫn thế ? TT_TT

8. jibesca

jibesca New Member

tất cả đều sai cả rồi chủ sonts là cô Hồng và chú Tư la dân kinh doanh chứ k phai dân kiến trúc đâu :))))))))))))

9. Hao_2804

Hao_2804 New Member

có ai nói là dân kiến trúc hay kinh doanh gì đâu mà hỉ ?
    Nói chung là kiến trúc hay kinh doanh không quan trọng , miễn quán vẫn giữ được phong cách là ok

10. phuctkd

phuctkd Active Member

Mình giới thiệu các bạn tới quán Moka Cafe 74 Hùng Vương rất là tuyệt vời mọi mặt.Mình sẽ không nói ở đây.Các bạn sẽ cảm nhận được khi vào quán.Một không gian va phong cách hơn cả sự mong đợi.Các bạn nhớ đi thử nhé.

11. YahooMenssenger

YahooMenssenger New Member

Trước hết mình nói tóm tắt gọn thế này nhé :
    Thứ 1 : quán cafe sonata này ko đương thuần là quán phục vụ cafe như tên gọi của nó
    Thứ 2 : quán cafe sonata này phục vụ đa phần chủ yếu là
    + sáng : điểm tâm sáng gần 40 món + nước giải khát bình thưởng...
    +chiều tối : là phục vụ như tên gọi...
    Thứ 3 : đặc biệt quán cafe sonata có 4 room karaoke thuộc dạng chuẩn nhưng có điều đắt so mấy quán khác:662:
    Thứ 4 : khách ra vào quán có thể sử dụng đàn piano nếu có hứng thú :piano:
    Thứ 5 :nhân viên phục vụ tận tình nhưng mà chỉ phù hợp với lứa tuổi U40>> :)
    (đa phần nv nam thì ko nói gì chứ nv nữ lùn mà xấu thử hỏi lứa tuổi U18-U30 vào cafe chủ yếu làm gì ^^)
    Mình chỉ có nhiu lời đó thui.... vì mình cũng 1 thời làm qua nên biết....
    Chú Ý : quán cafe sonata có thành lập 1 đội đá banh mini do đại ca Thật cũng chính là bếp trưởng ở đấy chỉ huy..... Nếu anh em nào muốn trò chuyện với minh có thể add nick samurai_samurai89@yahoo.com nhé..... Khuya rui minh ngủ đây bb
    :tangrose:

Chỉnh sửa cuối: 3/5/11
  12. soilangthang

soilangthang New Member

quán đẹp! Cực thích ngồi tầng 1 gần quầy gần hồ nước! bàn ghế không gian, mọi thứ đều oki! đi nhiều quán, thích quán này nhất! Nhân viên ko đẹp, cũng có sao đâu, vào đây thư giãn chứ có phải vào soi gái đâu mà đẹp với chả ko đẹp! Chỉ có cái là đồng phục quán ko được đẹp và hợp với quán cho lắm! Mọi thứ khác đều chấm điểm 9,5/ 10!

13. YahooMenssenger

YahooMenssenger New Member

trời nhân viên không đẹp mà ko quan trọng ak....
    thử hỏi các quán cafe bây h tuyển dụng tàn nhân viên có ngoại hình hơi hot xúi :)
    Đồng phục 7 cái / 7 tuần nên đa sắc...
    Nói chung quán cafe sonata chủ yếu nhầm phục vụ cho người lớn ấy nhìn thoáng qua là biết.
    từ âm nhạc lúc nào cũng nhẹ ko có chút j là hưng phấn để trút bao nhiêu phuồn miệng.
    đặc biệt mình thấy lên karaoke kêu nước hát cùng bạn bè là thú vị và vui vẻ nhất vào những ngày nghỉ

14. ntmakaay

ntmakaay New Member

Em là em thấy quán Sonata là quán cafe ngon nhất em uống từ trước đến giờ, rất thích loại cafe Sonata của quán cùng với loại rum Séc. Về phần không gian, nhạc, cung cách phục vụ thì đúng là cho các bô lão thật :D, có điều em lại thích thưởng thức cafe với kiểu cách như thế :D. Về ăn sáng thì em chưa nhận xét được vì mỗi lần tính ghé vào ăn sáng đều đông đen, chủ yếu chỉ ngồi cafe buổi tối :(. Nếu như Sonata có chương trình giao hưởng giống như tên gọi của quán thì em cũng muốn thử 1 lần cho biết :D, send vào inbox của em nhé.
    p/s: để tiện cho việc các mem khác ném gạch cũng như ủng hộ ý kiến của em, em xin thưa là em đã từng uống ở các quán Moka, Lilac, Trúc Mai Viên, Kaka, Dendro, Paramount, 4 Mùa, Cát Tường, Góc nhỏ, Hoàn Kiến, Divo, House of sweet, Hoa Biển, Vọng Nguyệt, Hoa Viên, Tuổi ngọc và các cơ sở, Ban Mê, Bali và các quán cóc các loại :">.

15. >>KID<<

>>KID<< Member

chu cha ! cái quán này thì khỏi nói ! ip4 rút ra ném ầm ầm ! kinh hãi ! ko dám vào lun ! thấy mình thấp bé quá ! hix ! công nhận ko khí trong quán rất thoải mái ! :angelwings: nhưng hình như những nơi nó vẻ sang trọng quá lại ko hợp vs mình ! mình thik nơi nào gần gửi vs đời sống hàng ngày 1 chút ! túm lại là ko có j để chê ! lương phục vụ ở đây cũng cao hơn các nơi khác ! 900k đến 1tr !

16. meocon24

meocon24 Member

nhìn hồ nước thì đúng hơn có cá đâu mà bạn kêu có cá. mình cũng hay đến quán này thức uống ngon lại hợp túi tiền không gian yên tĩnh. mình thích nhất là món chanh xí muội của quán này ngon lắm mỗi lần mình đến chỉ uống mỗi loại này. úp................... cho quán được nhiều người biết đến luôn luôn đông khách

17. CHACAHUNGQUY

CHACAHUNGQUY New Member

:car::car::car::car: Quán đẹp:). Hài hòa:):banhsn:

18. anhchangdaohoa

anhchangdaohoa New Member

ai biết số đt bàn hoặc số đt quản lí cho mình xin nha ... mình đặt bàn trước để đãi sinh nhật thanks all ! đang cần