Đối tác - Liên kết

mai phương thúy vô văn hóa hay không?

Thảo luận trong 'Xóm nhà lá' bắt đầu bởi hanhnguyen89, 9/9/11.

1. darksecret

darksecret Member

Bay cao nào nhảy cao nào :tunghung::tunghung:

2. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

xin lỗi pe tram, bạn bik bưu điện tp là ở đâu hok mà nói, ai bảo đó là nơi công công? xin thưa là cơ quan nhà nước đó bạn ạ! nếu là nơi công công thì mình đã ko nói, xem lại tầm hiểu bik của mình rồi nói chuyện nha bạn, thân

3. pe tram

pe tram New Member

rồi...cứ cho nó là cơ quan nhà nước [ như bạn nói ]...vậy chỗ đó bạn đem đi so sánh với cái nhà ...

đi vô nhà ng` ta chưa xin fép, chủ chưa có fép, ngồy cãi chày cãi cối ...

...vậy theo bạn ...

...bưu điện tp = cái nhà

...bác bảo vệ đó = chủ nhà

===> ai fải xem lại tầm hiểu biết hả bạn :)...

...cứ thích tỏ vẻ nguy hiểm...

..thôy kệ ...

với lại...bạn nói chỗ đó k fãi nơi công cộng đồng nghỉa với việc đó là bưu điện nhưg là cơ quan vậy nên bản thân mình [ k cần là HH MPT] , như mình hoặc bạn , bị mắc mưa k vào đó đc à :)

...bạn có dám chắc như vậy k ?..

4. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

be trâm, ^^ càng nói mình càng thấy bạn hồ đồ, mình chỉ nói bđ ko phải là nơi công cộng, còn ví dụ về cái nhà thì chỉ nói ra cho mọi ng dễ hiểu ý mình thôi, mọi sự so sánh là khập khiễng nên bạn ko thể từ câu nói của mình mà quy chụp như vậy
    trú mưa là chuyện bình thường, chỉ có điều mpt mún chụp hình tại đây mới xảy ra cớ sự, quy tắc làm việc tại cơ quan nhà nc, bạn cứ kéo 1 đống ng vô chụp hình, gây ồn ào, mất trật tư, lỡ như mất mát cái gì thì ai chịu trách nhiệm
    theo mình bác bv chỉ làm đúng phận sự và trách nhiệm của mình, mpt đã sai lại còn ngồi cãi bướng, nhìn cái thái độ thì rõ ràng xem ta đây là hoa hậu nên thích làm gì thì lam, bạn có nghe cô ta nói cái câu cháu đã xưng danh với bác, thì sẽ rõ, trơ trẽn, mình ko nói mình thế này thế nọ hay làm bộ ra vẻ thanh cao, nhưng cũng đủ bik để hiểu cái gì đúng cái gì sai bạn ak!

5. BoneBone

BoneBone Member

thôi cãi nhau làm gì ............bởi vậy mới có anh hùng với thằng điên chứ :wave2:

6. T.O.P_Bigboy

T.O.P_Bigboy Member

thôi đc rồi! 2 nàng Kiều cãi nhau nhức đầu quá! kết luận cuối cùng, MPH cư xử thiếu nhã nhặn có phần "ng nổi tiếng" chứ không đến nỗi vô văn hoá; còn bác bảo về có phần hơi nóng tính, cư xử có phần "ng nhà nước"! xong STOP lại, 2 nàng Kiều hanhnguyen89pe tram quay về nhà lo chồng , lo con, ko phí thời giờ nữa!

7. pe tram

pe tram New Member

:-j..mình hồ đồ hay bạn hầm hồ , cứ cho là mình hồ đồ thì mình cũg k fải fát ngôn cái câu đó ra miệg bạn ạ :)..

bạn ví dụ k đúg sự thật ,rồi ngụy biện là khập khiễg...bạn nói chuyện chẵg mag tíh thuyết phục gì cả ...

..chỗ bưu điện đó là cơ quan nhà nước nhưg phục vụ dân k có nghĩa k fải nơi côg cộg..hiễu k ng` đẹp ?.đã là nơi côg cộg thì k thể so sánh như cái nhà đc..

..bác bv trách nhiệm và làm đúg fận sự gì mà chưa gì lo la làng lên..cái cô là ng` có học ..nơi đó được tôn nghiêm như bạn nói thì chính bác bv đó la lối om sòm...còn MPT chỉ là ngồi giải thích..còn cái câu mà con đả xưg tên thì chẵg có gì mà bạn phải bảo thủ nhấn mạnh kiểu đó...MPT xưg là HH để nói cho bác bv biết MPT biết quy tắc chứ k fải HH vs ng- bình-thườg như bạn ngồy so sánh bạn vs MPT

...vs cái clip đó , MPT nói tiếg khó nge, toàn nge tiếg bác bv la lối om xòm...

...vs cái clip đó có gì đâu quan trọg , fải ngồi coi kỹ từg mm r` nói MPT trơ trẽn

..mình đoán chắc bạn k có gì làm nên rảnh rỗi coi clip r` post r` ngồy lập luận...

..cùg là con gái vs nhau , chĩ khác ở chỗ MPT là ng-nổi tiếg thì có gì mà fải xoi mói ...fải nói ng`ta vô văn hóa...này nọ...

...còn NG-BÌNH-THƯỜNG, topic này có cấm bình luận k ?..mà bạn vào chỉ trích mình hồ đồ..

...bạn k nói bạn thanh cao , nhưg cái hành độg bạn mình cãm nhận đc đó..

p/s:..k nói nữa..tạm dừg ở đây vì nói ngta cho mình hồ đồ, nói tí nữa sợ bị dăg mảnh ...

8. annm

annm New Member

ớn mấy bác wa.....
    chỉ nói 1 câu thời buổi này...nhất quan hệ nhì tiền tệ
    (về 2 cái này MPT hơn bác bảo vể cả 2 ==> tin đồn..nhà bác ở Q.7 nhưng được chuyển công tác lên Gò Vấp )
    còn về phân đúng hay sai ak..các bác nói đúng là nó đúng..các bác nói sai là nó sai....
    vì cả 2 ...ai cũng có cái đúng..ai cũng có cái sai...
    tái chín: nhưng thấy 1 số cmt..lại nói..ko có biển cấm chụp hình thì cứ chụp...dzị trong đó chắc cũng ko có biển cấm đá banh..mai mình rũ các bác dzô đó đá bóng cho vui :662::662:

9. campuhoi

campuhoi Member

tìm mãi những cm hay trong topic mới lòi ra đc cái cm thú vị này...Có đi đá banh thì rủ anh đi với nhé.
    Nói thêm nhé : Viện Bảo Tàng là nơi lưu giữ kỹ vật thiêng liêng mà ca sỹ Thủy Tiên vào đó way Video clip, toàn clip ống kính đều chĩa vào vòng 1 và vòng 3 ko hà, thấy rõ cái Mo độn vòng 3 nữa mới ghê chứ...các bạn thấy hay không, hay là vô văn hóa. Vì nổi tiếng nên phần đông cho là hay, tui đảm bảo như vậy.
    đúng, rất đúng. mấy bạn Idol ngừoi nổi tiếng hơi bị thái wá đó, họ cũng là người như mình thôi mà, họ nổi tiếng đồng nghĩa với việc chú ý thể hiện hình ảnh của mình trong mắt mọi người, vì từng cử chỉ động tác và lời nói của mình sẽ bị các Papprazi và 2 con mắt người ta dzòm ngó.
    2 bé muốn cãi nhau thì hẹn off ở đâu rồi tha hồ "hành động".

10. vungdatmoi

vungdatmoi New Member

túm lại tất cả chỉ vì tiền mà ra....
    1. MPT chụp hình vì đã nhận hợp đòng chụp hình từ thiện để lấy tiền. (đố mà không có tiền dù làm từ thiện)
    2. ông chụp hình cố chụp hình cho MPT để mang hình về đăng báo lấy tiền.
    3. ông bảo vệ cố gắng hoàn thành phận sự để không bị đuổi việc và được lãnh tiền.
    4. ace nha trang club lên đây thi nhau chém cũng chỉ vì tiền...(tiền lỡ trả dịch vụ net rồi nên thi nhau chém cho đáng đồng tiền)
    tiền ơi là tiền...

11. T48166230

T48166230 New Member

Sao mà lì vậy trời, cái này hầu như tới mấy khu du tích có quy định rồi mà, sao mà cứ nhay nhay miết, ngán tới não

12. Thoàn

Thoàn Member

nhìn cái mặt này là đang kiềm nén lắm đây ..chẳng qua là trước ống kính nên em ý ko xổ ra 1 sàn thôi ,người nổi tiếng khổ lắm chứ có sung sướng như mọi người vẫn nghĩ đâu ..nói chuyện với người lớn mà ngồi ì 1 đống mà bênh vực cái jề .thấy thái độ 2 con kia có vẻ như là cười khinh khỉnh chú bv .mình ko có học nhưng cách xử trí bọn này thua mình xa ..hehe

13. baobinhdoan

baobinhdoan Member

Không biết thì thôi đừng có nghe đồn bậy bạ ,bạn tui làm ở phòng nhân sự bưu điện TP HCM,bác đó còn được giám đốc khen ngợi nữa chứ làm gì có chuyện chuyển công tác,tào lao!
    Thấy buồn cười thì mai đón xe vô SG rồi tới cái bưu điện TP HCM xem nó có cái bảng "Cấm chụp hình " to chà bá ở trước ko rồi hãy nói nha !

14. backking

backking New Member

chỉ vì cái clip mờ cãi nhau ỳ xèo close topic cho yên cửa yên nhà đi nà

15. kanu

kanu Active Member

nói ra là thấy văng mãnh.................................. :insane:
    ra ngoài huế gặp mấy bà già ở huế, hay làm dâu thử đi rồi biết.............. :thinkka5:

16. darksecret

darksecret Member

Chém tiếp đi bà con :cuoisunrang::cuoisunrang:

17. pe tram

pe tram New Member

ơ con lạy ...đọc kỹ chưa...chỗ đó là cơ quan nhà nước nhưg phục vụ dân K CÓ NGHĨA K FẢI LÀ NƠI CÔG CỘG =)) ai mới đág cười đây ?

...cái clip của chủ topic post, bạn coi lại đi..chưa thấy gì toàn thấy bác bv la lối om xòm k ?...với MPT nói gì cũg k nge đc...cái giọg bác bv át qá chả nge đc..

..chứ ở nha trag k có trai hay sao , fải ra Huế làm dâu ...=))..chắc bạn dân Huế nhỉ =)):fish::fish::fish::fish:

18. Không biết bơi

Không biết bơi Moderator

Nghề nghiệp:
    Du lịch
    Nghe đồn là anh bảo vệ được khen thưởng sau vụ này và có khả năng được thăng chức.

19. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

" cơ quan nhà nước nhưg phục vụ dân", có cơ quan nhà nước nào hok phục vụ nhân dân hok bạn? bạn vô ubnd hay cơ quan quân sự mà nói đó là nơi phục vụ nhân dân nên là nơi công cộng ik!

20. campuhoi

campuhoi Member

Con lạy các mẹ, nản wá rồi nha, vào đọc cm của mọi người mà toàn gặp 2 mẹ chém nhau ko hà. Các bạn trẻ nên xem lại cách ứng xử và suy nghĩ đi nhé, đùng thần tượng ngôi sao mù wáng rồi đâm ra wáng gà luôn (binh dzực ngôi sao thái wá).
    Kanu : nói ra là thấy văng mãnh..................................
    ra ngoài huế gặp mấy bà già ở huế, hay làm dâu thử đi rồi biết..............

Kanu nói thế là có ý khác, kém thế không bik, hay là trình chỉ đủ để hiểu ra nhiu đó thôi???
    plz check your mind and soul again! To be known how to behave to everybody.

Chỉnh sửa cuối: 12/9/11