Đối tác - Liên kết

mai phương thúy vô văn hóa hay không?

Thảo luận trong 'Xóm nhà lá' bắt đầu bởi hanhnguyen89, 9/9/11.

1. kien_manager84

kien_manager84 New Member

nói chung thái độ của MPT và nhóm người đi cùng không ra làm sao cả, những nơi như thế là cấm không được chụp hình mang tính chất phóng sự là đúng rồi. thế mà cứ đòi chụp cho bằng được. còn tỏ thái độ cho là bác bảo vệ lắm ch nửa. coi thường nhau quá.

2. campuhoi

campuhoi Member

sao dạo này bài nào cũng nghe câu: "đừng tỏ ra nguy hiểm"
    ở đâu ra câu này vậy? ý nghĩa là gì vậy? tui ngu muội xin pé Trâm giải thix dùm cái. hay là trôm chĩa ở đâu rồi nói xuông miệng.
    có câu chuyện như thế này:
    có anh chàng thất học, cưới vợ về cho vợ ăn đòn dài dài, hôm nọ đi ngang wa nhà anh tú tài, thấy ảnh đánh vợ mà miệng luôn la to: Vạn Bất Đắc Dĩ tao mới đánh mày. anh thất học nghe đc và cứ lẩm bẩm để thuộc lòng, về lại tiếp tục đánh vợ và miệng cũng luôn la to: Vạn Mất Bát Dĩa tao mới đánh mày......

3. haucan2006

haucan2006 New Member

trình độ hiểu biết thấp nên bắt ghế ngồi xem người ta thể hiện thôi =)):rss_small::rss_small:

4. tacodo201

tacodo201 Member

:hunt1:

5. kanu

kanu Active Member

kệ đi anh campuhoi, hồi chiều em đọc rồi mà chẳng đôi co làm gì.......... vì coi cái hình avartar là biết chư athaatj sự ra đời.............

6. tacodo201

tacodo201 Member

Mấy người này còn dai hơn cái đám pv-nhà báo đó nữa,báo chí lên ì xèo rồi còn ở đó mà abcxyz...
    kanu, campuhoi mời 2 bác thưởng thức [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]
    :eat2:[​IMG]

7. hanhnguyen89

hanhnguyen89 Member

^^ đẻ ra cái xnl là để chém muh, lập topic này ra cũng chỉ có mục đích zậy! e cũng chẳng mún đôi co làm gì, chỉ nói ý kiến của mình thôi, haizz, thôi close topic tại đây zậy!

8. pe tram

pe tram New Member

hết ng` này đến ng` khác đớp dử qá :-ss

..ủa, ở trên bạn kanu bắt bẻ mình ghi cái câu đó k có nghĩa k fải nơi côg cộg, mà bạn đọc sao chữ k có nghỉa` bạn caplock k fải nơi côg cộg để bắt bẻ mình...

..mấy bạn đôg qá đi...có gì đâu mà fải binh ngôy sao thái qá :)..nhưg thấy mấy bác soi mói qá ...

..nói tui cái gì thì tui nói lại cái đó , k vừa lòg à :)...sao xóc xỉa dữ vậy ...

...còn cái câu " đừg tỏ ra nguy hiểm" dành cho chũ topic, đó là nói 1 cách lịch sự , còn nói thẵg ra là , ngu mà tỏ ra nguy hiểm.=))..cứ coi nhữg cm của chủ topic thì rỏ ...

..mở miệg ra là trìh độ ..zị mấy bác trình độ tới đâu r`...mà 1 ng nói , cái ng` khác trích dẩn , châm chọc :)

...còn bạn kanu, mình xin fép hỏi bạn ...bạn đã thật sự ra đời r` sao ?..=))...và thật sự ra đời ntn r` :)...cho mình bík nửa...mình học hõi

...cái avt of mình sao bạn :D...

..còn cái bạn gì kia...trích dẫn dòg of kanu r` nói mình trình độ nhiu đó k hỉu đc ý nghĩa of kanu nói à :)...bạn đi patin trog lòg mình hay sao mà bík k hiểu :-j...zậy bạn có hiễu cái câu mình nói chắc kanu dân huế nhỉ :)

..zậy mà nói tỏ vẻ nguy hiễm thì k chịu =))

..đả mún im lặg r`...mà ng` này đía , ng` kia đía ...

@kanu : lần sau có mún ghi thì ghi chữ nhỏ lại , mình k có bị cận đâu..ghi to lên chi z :)...mấy ng` thật sự ra đời thườg có cách ghi như z sao =))

9. SuZy

SuZy New Member

Có vậy mà cũng cãi nhau???
    Tiêu đề topic: MPT có vô văn hoá ko?
    kết: Ko, ss ấy chỉ hơi bực bội và tỏ ra hơi khó chịu thôi chứ chẳng làm gì mà vô văn hoá, nhiều bạn nói MPT mượn thẻ bác BV để đe doạ nhưng thực ra MPT mượn thẻ để lấy số đt ông GD để xin chụp hình thôi :)). Còn chắp tay mà nói chuyện thì bình thường thôi vì bác bảo vệ la to quá nên MPT có cái hành động giống như thói quen và cũng chả có gì là vô văn hoá vì ko hẳn cứ chắp tay có nghĩa là lạy , ai ma nghĩ chắp tay là lạy thì hơi bị thành kiến rồi.
    Nói chung chuyện thì bé nhưng h công nghệ hiện đại quá, chuyện gì cũng quay clip lại tung lên mạng, làm ng nổi tiếng thật là khổ:)

10. 731169vxlv

731169vxlv Member

ui, 9x có khác nhỉ :he::he::he::he:

11. haucan2006

haucan2006 New Member

các bạn đang xem phim "cuộc chiến hoa hồng " phim nhiều tập do campuchia san xuất =)) =)) :argue::argue::chair:

12. Tonpolicekh

Tonpolicekh New Member

ủng hộ bác Bảo vệ làm đúng chức năng nhiệm vụ của mình
    làm việc phải có trên có dưới , chưa gặp lãnh đạo Bưu điện mà đòi chụp ảnh này ảnh nọ , lỡ chụp ảnh ko lành mạnh thì ai chịu trách nhiệm cho hình ảnh của Bưu Điện TPHCM , BDTPHCM là 1 trong những nơi mà khách quốc tế cũng như du lịch mọi miền đến tham quan .
    Thành thật mà nói nếu xét về cách hành xử thì bác bảo vệ có thể lớn tiếng này nọ nhưng người ta đáng tuổi cha tuổi chú MPT , sao ko đứng dậy nc cho đàng hoàng mà lại ngồi vắt chân rồi ngã tới ngã lui thế
    NOTHING TO SAY FOR MPT:shoot::shoot:

13. tacodo201

tacodo201 Member

:22[1]:
    :boxing::boxing:
    :cluebat:
    :rss_small:

14. campuhoi

campuhoi Member

ý gì đây bạn? tui là campuhoi nè, có liên wan gì với đạo diễn phim này hông ta???

15. tranhdza

tranhdza Member

anh bảo vệ này chọn đúng ngành nè.thấy a bảo vệ nói cứng quá nên mpt hok dám...:starwars::starwars::starwars:

16. skf_NT

skf_NT New Member

.........................................................................................

Chỉnh sửa cuối: 13/9/11
  17. haucan2006

haucan2006 New Member

thì ra đạo diễn là đây ... diễn viên đóng giỏi quá anh ơi =)) :cuoisunrang::cuoisunrang:

18. skf_NT

skf_NT New Member

......................................................................................

Chỉnh sửa cuối: 13/9/11
  19. haucan2006

haucan2006 New Member

cha Pôn Pốt Iêng Sơrry ở gần nhà tui mà ... quê chả ở VN chứ ko phải campuchia ..... ko tin ngó bên trái nhìn .. rồi lên google xem thử biết liền

20. ohmygodpuppy

ohmygodpuppy New Member

trên NTC club nhìu nhìu người lớn lắm...mình nhỏ..:xmaslaff::xmaslaff::xmaslaff: ko đôi co