Đối tác - Liên kết

mong anh em ntc júp mình gấp

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi hungcodon246, 27/4/14.

1. hungcodon246

hungcodon246 New Member

Chả là mình với bạn gái sau nhiều lần lỡ chuyến đò hiện giờ bạn gái em trót dính bầu cũng gần 1 tháng rou . Jờ em đang hoang mang lắm , tuy biết bỏ đứa bé là tội nhưng em ko thể nào làm khác đc .... jờ mong anh em tư vấn chỗ nào phá thai an toàn cho em xin địa chỉ vs giá cả , liệu 1 tháng uống thuốc có đc ko ??? Vì em nghe nói nếu uống thuốc thì sẽ ko ảnh hưởng tới sinh nở sau này . Mong anh em júp đở nhanh jùm em

2. Jony

Jony New Member

thân gửi bạn. mình nghe đâu gần chổ đường Bà triệu có chổ phá thai đó. thai gần 4 tuần thì có thể uống thuốc nhưng sau khi uống thuốc sẽ kiên 1 tháng không qh và sẽ làm bạn gái của bạn mất nhiều sk nên cần chăm sóc. bạn hãy khuyên bạn gái chuẩn bị tâm lý sẵn đi nhé.hãy ở bên cô ấy.

3. darksecret

darksecret Member

Tới trung tâm sức khỏe bà mẹ và trẻ em ở đường Yết Kiêu nhé bạn. Tới đó sẽ có người hướng dẫn tận tình và chu đáo. Mới mang thai thì phá = thuốc được.

4. haihanzu

haihanzu New Member

Con là do duyên tới...cuởng ép duyên đi tội nghiệt gấp bội...mình nghĩ bạn nên chịu trách nhiệm do bạn gây ra đó là cuới đi bạn ak.

Đã là một nguời đàn ông.có gan tụt quần nguời ta xuống đựoc thì có gan mang cho nguời ta bộ váy cuới:rock-on:

5. nt.1314

nt.1314 Member

mình xin gớp ý

mình cũng vừa mới bỏ đưa nhỏ xong, bạn tới 25 mê linh... thai còn nhỏ có thể hút được đó.. chỗ này an toàn nha bạn. giá 700k ... bạn cứ dăt ng yêu tới đó thử đi.. mình đảm bảo... vì kinh tế ko cho phép nên nminhf bỏ đứa nhỏ rồi... mình cũng có đứa con mới 17 tháng thôi giờ mà đẻ nữa thì tiêu nên vo ck minh mới quyết đnhj bỏ... mình cũng mong bạn suy nghĩ cho kỹ nha...