Đối tác - Liên kết

Nguoimoi Beat It

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi nguoimoi, 27/4/09.

1. ĐIÊN

ĐIÊN New Member

Chẹp. Em biết đánh vài nốt và đúng 1 bài Classic hoàn chỉnh. Nghe quá mà k chịu tập. Chán đời mà. Toàn nghe Doom thôi

Chỉnh sửa cuối: 13/11/14
  2. nguoimoi

nguoimoi New Member

To : Spector
    Tôi đang muốn giúp a e NTrang đi lên,nên hiên giờ kg muốn tham gia off ở aeguitar.......(Spector: a lớn hơn e mấy tuổi đó,e sinh 1985 đúng kg ? hehe.........đổ cách xưng hô với a đi nhé)

Còn 3 tháng nữa thôi,a e hãy cố gắng ''đóng cửa tu luyện'',đừng để NTrang bị coi thường nhiều quá (theo tôi biết thì NT mình trong mắt a e nơi khác họ rất coi thường).Hãy đi theo ~ người đi trước học hỏi thêm,sẽ có lợi chứ kg hại,người ta cũng sẵn lòng giúp mình thôi,các bạn đừng ngại........

Chỉnh sửa cuối: 1/5/09
  3. TheHell

TheHell New Member

Cảm ơn bác nguoimoi !
    Em nghĩ ae đã tham gia thì chắc chắn là nghiêm túc. Còn ae NT thì em nghĩ cũng ko đến nỗi để cho đân thiên hạ coi thường đâu !
    Rất mong bác có thể chỉ bảo cho anh em và tham gia show lần này !

4. nguoimoi

nguoimoi New Member

Như a đã nói,a là người lập dị nên a sẽ kg ra mặt đâu,chỉ ở sau động viên tinh thần a e NT mình thôi ! Anh là người rất quen của a e NTC,nên a kg muốn lộ diện.Cần gì về chuyên môn cứ hỏi,a sẽ trả lời........

5. linguitar2008

linguitar2008 New Member

cha` đánh hay quá nhưng sao giống câu solo của thằng gì mập mập hay đội mũ đánh trên youtube thế. nếu kô phải thì sory bạn .hay đấy!!!!

6. zaczeo7979

zaczeo7979 New Member

thằng Điên này nói nghe được nè để tao Thanks cho mài 1 cái:rock-on::rock-on:

7. White Virus

White Virus New Member

Thằng này nói cũng hay ! Tao cũng thank cho mày 1 cái !
    Người mới tui nghĩ chẳng qua là 1 người cũ nhưng mà tinh tướng ! Tinh thì ít mà tướng chưa chắc bằng con nít. Đừng nổ nữa bạn ơi !