Đối tác - Liên kết

Sự thèm khát Tình Dục đến từ những người đàn ông cơ bắp ...!@!...

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi nhatlan, 14/5/14.

1. nhatlan

nhatlan Active Member

..........Đùa à ... con này đúng là điên rồi , đã lẳng lơ , ham hố tình dục , nghiện sex(qh ) ect ....vv. và....vv , vô vàng lý do để các bạn buông những lời chửi rủa , đay nghiến i .....
    tôi mỉm cười mà thầm nghĩ chính các bạn mới đùa tôi .... vì sao ư ... vì các bạn đang chối đây đẩy việc mình và củng như bao con ng khác đang làm , mà theo ng ta gọi đó là quy luật thuận của tự nhiên ...
    .....Sex ( quan hệ ) ư có j ghê ghớm đâu ... sinh ra là con ng các bạn có quyền thèm khát đc sex ( qh) , và chính mỗi bản thân mỗi ng có 1 cách thức , 1 sự thèm khát sex( qh) theo cách riêng của họ
    .... Nhưng tại sao các bạn lại che dấu nó và luôn luôn cố gắng tỏ ra mình thanh cao . Cho tôi hỏi chi vậy và mục đích để làm gì ? có mệt mỏi k , có thấy lo lắng hồi hộp khi chính bản thân mình fai diễn những vở kịch thanh cao đó , khi mà cố gắng cho nó lập đi , lập lại hằng ng để ng ta nhìn vào và đánh giá ( rồi sau những buổi diễn đó bạn lén lút vùi vào sex(qh) vội vã và len lén ... Ư thì con này đoan chính , con này sống tốt , con này sạch sẽ . Ừ thi thăng này tốt , thằng này k lang chạ , k bậy bạ,,... shit (chết tiệt ).... Thật ra các bạn k sạch sẽ đâu ..thật đó k đùa đâu ...(Ở đây tôi k đánh đồng hết tất cả mọi ng nhé )
    ........ Mọi ng đừng nghĩ ở XH bây giờ và cả lúc trước củng vậy , đừng luôn cố tỏ ra sex là vấn nạn , là điều kinh khủng ... Qua nhiều trải nghiệm csong' bản thân tôi đã từng rút ra đc kinh nghiệm sống đáng fai trân trọng và suy ngẫm rằng ... Sống k sex (qh) chi = chết còn sướng hơn đấy ... , đọc nãy h chắc mọi ng sẽ nói ..Ư sao chẳng liên quan gì tới tựa bài nhỉ đúng k .... Và ác hẳn các chị e phụ nữ mới là ng mong chờ 1 bài viết khác liên quan hơn với tựa bài ... tôi nói k sai chứ các chị e , nếu đúng nhớ like ( thích ) nhé há há ....

........Và đây mới là nội dung chính mọi ng muốn đọc ...

Vì sao tôi nói ở đây là sự thèm khát tình dục phải đến từ những người đàn ông cơ bắp ... Như trên tôi đã nói , mỗi ng có 1 sở thích sex(qh) và cách thức nhìn nhận riêng về sex (qh) ....Riêng bản thân tôi thì tôi thấy, khi tôi gần gũi với những ng đàn ông cơ bắp cứng rắng , 1 khuôn ngực đày đặn , 1 vòng tay nổi gân , 1 cơ bụng cứng đól là điều tôi ham muốn và ao ước ... Vì củng chính vì lý do đó mà tôi hay chọn những ng đàn ô có tí gọi là cơ bắp làm bạn tình của mình ... tôi khao khát họ , tôi cảm thấy đc thăng hoa hơn khi gần gũi họ và 1 điều k thể thiếu là cơn dục vọng của tôi sẽ dâng trào tới tột đỉnh khi chính họ là những ng đem đến cho tôi,
    ...Chắc hẳn các bạn sẽ thắc mắc vì sao fai k ??? ...Tôi xin mạn phép đưa ra các lý do mà tôi đã trải nghiệm qua cho các bạn thấy ( để sau này có cơ hội quen 1 chàng trai cơ bắp các bạn sẽ có cách nhìn gần gũi hơn về điều tôi nói nhé )
    Thứ 1 : 1 chàng trai cơ bắp sẽ cho bạn 1 cảm zác an toàn khi bạn gần gũi ( trừ trường hợp bạn bị nghẹt thở vì chàng ghì sâu và lâu )
    Thư 2 :Ôm 1 chàng trai cơ bắp bạn thấy sao ... 1 sự ưng thích 1 cảm zác dục vọng nổi lên ngay tức khắc ( vì sao k ? khi ng gần bạn quá đỗi gợi tình với những múi cơ cuồn cuộn và hấp dần thế kia )
    Thú 3 : 1 chàng trai cơ bắp k hẵn như mọi ng hay truyền miệng ( tập guym nhiều trên to dứ nhỏ tôi thấy điều này vô cùng tao lao hết sức ( chỉ có những kẻ cứ chăm chú tập cho to nhưng k biết cách to đều thì koi như phế nhân , và còn tùy vào cơ địa củng như cơ quan sinh dục của họ khi sinh ra và lớn lên k đc may mắn hơn ng thôi nhé đừng đỗ lỗi tại guym hà ) Nên vấn đề các nàng lỡ iu 1 chàng trai cơ bắp cứ yên tâm mà chọn từ từ nhớ check ( kiểm tra ) kỹ trc khi quyết định lên giường và tận hưởng cùng chàng
    Thứ 4 :Lên giường cùng họ hưởng thụ cảm zác thăng hoa ư ... Tai sao k nhỉ ?? họ lực lưỡng họ có thể ẵm bạn lên giường , họ mơn trớn bạn = chính đôi tay cuồn cuộn , họ cho bạn đê mê = chính thân thể rắng chắc, sờ đâu trên thân thể họ bạn củng có 1 cảm zác khoái chí và muốn ngay lập tức nhập cuộc cùng chàng ... Vui chứ ( những điều này các chàng trai còm nhom k thể nhé ...Họ quá gày để ẵm bồng bạn 1 cách hứng thú , hay họ chỉ ẳm lẹ rồi thả bạn trên giường khi họ đuối sức , ôm ấp họ bạn có thấy chút hứng thú khi trong vòng tay bạn là 1 khúc cũi , ôi nghĩ tới thấy khiếp lắm nhé )
    Thứ 5 : điều quan trọng nhất tôi đã từng cảm nhận , 1 anh chàng cơ bắp luôn cho tôi sự sung sướng và dê mê đến fat' ngất vì bạn quá hạnh phúc và đc thỏa mãn 1 cách mãn nguyện ... vì sao ư ...Họ hơn hẳng các chang trai còm nhom về cách sex(qh) từ sự nhẹ nhàng , lân lân rồi đưa bạn lên đỉnh với vòng tay rắn kia mà k phải đè nguyên 1 cơ thể nặng trịch lên người bạn đâu nhé , cách makelove (làm tình )các bạn nên nhớ 1 điều yêu và chọn yêu , làm tình và chọn làm tình cùng 1 ng đàn ông cơ bắp các bạn nên nhớ là chọn ng đàn ông xứng tầm , đã qua trải nghiệm , còn các bạn chọn trai đẹp có cơ bắp mà chưa va chạm qua vài cuộc tình thì tôi khó có thể đảm bảo họ sẽ đưa bạn lên đỉnh hà , k khéo lại bảo sao tôi chỉ khoác lác chứ làm j cứ fai đàn ông cơ bắp mới sướng nhé .. là do các bạn thôi , cách prelude ( khúc dạo đầu ) họ biết dùng cử chỉ tay chân và hình thể để tạo cho bạn cảm zác và khoái cảm nhất có thế , họ sẽ đưa bạn từ thèm thuồng này đến thèm thuồng khác , từ khát dục này đến khát dục khác là vì đâu vì nhờ chính hình thể của họ làm cho bạn điên cuồng đó ..Cái này là thật 100% và k điêu ngoa , nhờ chính điều đó mà bạn dễ dàng hòa nhập hơn là 1 ng đàn ông trơ trơ , vuốt vuốt , rờ rờ chỉ trào trực bạn im lặng tấn công , đâm chọt ngay tức khắc nhé , cách trân trọng cơ thể bạn ( họ k ồ ạt làm cơ thể bạn lấm lem nước bọt 1 cách kinh tởm mà sau khi hoàn thành cuộc yêu bạn đã thấy rợn rồi vội vàng chạy nhanh vào nhà tắm dội nước 1 cách nhẹ nhàng và kỳ cọ vì sợ chàng nghe thấy sẽ ngại và tức giận .. ) hay làm cho bạn bị xay xát phần kín so với những gã đàn ông k học hổi kinh nghiệm sex(qh) tới nơi , tới chốn , cứ nghĩ nằm đè lên 1 thân thể đẹp của các bạn mà làm tới , làm để ... tởm chứ ??... ....Và nhớ tránh càng xa càng tốt khi bạn đang phơi phới mà lựa chọn cho mình những người đàn ông bụng phệ thì sang nhé ...
    Đó là những lý do tôi trải nghiệm từ bản thân và từ những cuộc tình của tôi , muốn chia sẽ cho các chị em phụ nữ hiểu biết thêm , chứ tôi k hề có ý đánh đồng hay chê bai hết 1 bộ phận đàn ông còn lại nhé , khi đọc các bạn nên đọc kỹ , hiểu sau , suy nghẫm chậm nhé ,.. đừng quá vội vàng rồi kết luận , chửi bới hay này nọ nhé ... vì mỗi ng 1 quan điểm sống , vì thế tôi củng không thể tránh khỏi nhưng lúc sai lệch suy nghĩ , hay khi viết ra nó tôi k hiểu các bạn .. mà là chính các bạn phải học hiểu và nhìn về bản thân mình hơn sau khi đọc bài viết của tôi ... Cảm ơn vì mọi ng đã dành thời gian đọc .. Thân ái và đào mộ
    — cảm thấy thấy rãnh rỗi.

tranthienchanmobile thích bài này.
  2. titanic-01

titanic-01 Vi phạm nội quy

đây là cách suy nghĩ của riêng Lan thôi.

đàn ông thành đàn ông cơ bắp thì dễ thôi em, còn cách quan hệ tình dục của mỗi người để làm cho phụ nữ lên đỉnh, nước chảy hoa trôi thì bây giờ nhiều người củng biết hết rồi, người ta yêu nhau vì cách sống, tính tình, dẫn đến hôn nhân và xây dựng hạnh phúc, lúc đó khi đã thành vợ chồng thì không lên đỉnh cũng phải lên thôi em, một ngày chít 4, 5 phát khúc dạo đầu á khỏi phải bàn. Lan nói là những cuộc tình vì trai thanh niên muốn lọt vô mắt người phụ nữ đi tập thể hình ăn uống bồi dưỡng như heo, sức lực cuồn cuộn, quấn em nào chết em nấy, rỗi hơi tiền nhiều. tất nhiên nhu cầu sex sẽ rất cần vì con người cũng là con thú cấp cao. thanh niên là vậy khi có vợ rồi thì mập có ốm có lo tùm lum chuyện Lan à, khi đó chắc em sẽ bỏ chồng à, hay đi ....................Anh nghĩ vì 1 người đàn ông cơ bắp đã làm sướng quá nên em thấy hưng phấn mà viết chăng? hahahaa...... Anh đã gặp em rồi đấy, cơ bắp ăn bắp nhiều sẽ có cơ bắp,,, hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.Sex phải đúng nghĩa sex ở VN, vợ chồng hay người yêu sắp cưới, làm gì thì làm đừng hối hận và để lại tác hại sau này. :eat2: :eat2: :eat2: :eat2: :eat2:

Chỉnh sửa cuối: 14/5/14
    Andy1911 and tranthienchanmobile like this.
  3. E71XXX

E71XXX Moderator

Oạch ,mai bỏ thuốc tập tạ thôi :strongbench::wave2:

:21:

4. ongtrumdaulau

ongtrumdaulau Active Member

Xe Pháo đê .......................
    Có ai làm chuột bạch chưa
    Đảm bảo Inbox chủ thớt khá là kín trong ngày hôm nay !!!!!!!!!!!!!!!!!!

5. nhatlan

nhatlan Active Member

Có j hay k ? , mỗi ng 1 cảm nhận u , u viết ra u có nghĩ k , thừa thải , đọc lại đoạn tôi tô màu xanh nhé , thừa vô hội đúng là ngắn não , đây là 1 bài viết hãy bình luận có hiểu biết .

6. nhatlan

nhatlan Active Member

Hí hí :boxing: tập cái này cũng có cơ dữ lắm anh.

7. titanic-01

titanic-01 Vi phạm nội quy

không ngắn đâu em, vì sao củng lỡ lời sorry nha em gái..................... :drum: :trumpet: :trumpet: :strongbench:

8. davidtvt

davidtvt Moderator

Thôi rồi, mình bụng phệ.....Đi ra ngay & luôn

9. ongtrumdaulau

ongtrumdaulau Active Member

Đã lỡ vào thì vào luôn đi Ah, ngại gì mà phải đi vào rồi đi, làm thớt nó buồn lòng !

10. cho nho

cho nho Member

lâu lâu ntc có những bài viết hay nhỉ ,ngày trc cũng có bạn mylove viết cũng rất hay .ít có người đi sâu ,đi sát đc như vậy :D

11. nhatlan

nhatlan Active Member

NG viết đã khó bạn à , tuy vậy ng đọc đa phần la vẫn còn che giấu cảm xúc thật và sống = sự giả tạo nhiều hơn nên ít khi thừa nhận sự thật mà thôi :)

12. buidoi

buidoi Member

Cảm ơn bạn vì có một bài viết chia sẽ khá hay . Mong bạn có nhiều và nhiều bài viết như thế này để đóng góp cho ace ntc nhiều kinh nghiệm quí giá trong cuộc sống . Chúc sk khỏe bạn .

13. xuancuong24

xuancuong24 New Member

Sex

Mình là đàn ông, nhưng phải thừa nhận đàn ông có cơ bắp đúng là việc nên luyện tập, body chuẩn, nam tính, tố chất khỏe mạnh, còn chuyện sex thì mình không biết, mình chỉ nghe dân thể hình nói " càng to thì sẽ càng nhỏ" ko biết bạn lan thấy tận mắt rồi có đúng không thì chia sẽ cho mọi người cùng biết với.

14. truynatp_cakh

truynatp_cakh New Member

Ủng hộ chủ topic

Tôi ủng hộ Nhật Lan. Lý do:
    - thời nay nam nữ bình đẳng. Anh có nhu cầu thì phụ nữ họ cũng có. Khoa học phuơng tây đã chứng minh phụ nữ ham muốn còn hơn đàn ông.
    - đàn ông chúng ta thấy mấy em chân dài, ngực bự, đầy đặn thì có bị kích thích k? Có đúng k. Thế thì nó cũng tuơng tự đàn ông cơ bắp trog mắt phụ nữ thôi. Có điều họ ngại k nói ra.
    ---> mấy ae đừng khắt khe quá.
    -Cáo đen-

15. cho nho

cho nho Member

chính vì cái khe nên đàn ông mới khắt như vậy đó :nhieuchuyen:

16. nhatlan

nhatlan Active Member

ok cám ơn góp ý của bạn , buồn quá lâu lâu vô náo loạn xíu thui hi hì hồi xưa củng hay viết chuyện cho mọi ng đọc mà ;)

17. nhatlan

nhatlan Active Member

bạn nên đọc kỹ thêm về bài viết của mình bạn sẽ thấy mình có nêu ra rõ ràng bạn à ;)

há há vậy bạn là từng rung động vì cái khe chứ :insane:

18. cho nho

cho nho Member

tất nhiên có chứ,tại sao phải kìm cảm xúc của bản thân.boy nào cũng như tui điểm danh cái coi,ai ko có thì tự nhận boy bánh bèo nha.

19. JETLEE

JETLEE New Member

Thú vị that, ...''Đây là vấn đề nhạy cảm, phải xin ý kiến các cấp, chính quyền địa phương phải vào cuộc, phải kết hợp tuyên truyền và giáo dục, cần có những biện pháp cứng...trước khi hành sự...''

20. nhatlan

nhatlan Active Member

j vậy trời , ha ha ha