Đối tác - Liên kết

thắc mắc nhờ giả đáp

Thảo luận trong 'Góp ý ~ Thắc mắc' bắt đầu bởi BEESNEXT, 29/8/15.

1. BEESNEXT

BEESNEXT New Member

Mình muốn hỏi 1 số vấn đề thế này:
    - 1 Tháng trước mình có đăng bài, vì không chú ý nên đã đăng không đũng chuyên mục, và bị khóa 1 tháng
    - Bay giờ mình đã rất cẩn thận trước khi đăng, mình nhớ chính xác đã đang mục "trả góp máy ảnh" trong chuyên mục thiết bị kỹ thuật số vậy mà giờ nó lại ở tiếm kiếm giới thiệu dịch vụ và được ad chuyển quathiết bị kỹ thuật số
    - Bài đang trả góp xe của mình không biết vì lí do gì chạy đau mất tiêu.

Giải đáp hộ mình nha các quản lý, cám ơn!

2. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Bài của bạn Post ở Chuyên Mục:Tìm kiếm - giới thiệu dịch vụ - Mới đúng Box nhé vì Nội Dung là Dịch Vụ..Và cùng 1 nội dung bạn đăng bài nhiều box nên BQT đã xóa & Move cho đúng Chuyên Mục.BQT cũng đã nhắn tin nhắc nhở,bạn vào link dưới bấm vào "Tin nhắn khách" xem tin nhắn lúc 09:51 PM nhé.Thân.!

http://www.nhatrangclub.vn/forum/member.php/273616-beesnext

3. BEESNEXT

BEESNEXT New Member

Thank bạn nha, mình sẽ lưu ý vấn đề này. Bài của mình liên quan đến trả góp các sản phẩm công nghệ, kỹ thuật số, xe,...nếu nội dung không trùng nhau mình có quyền đăng trên các chuyên mục khác như kỹ thuật số , xe, .... mà không vi phạm quy định của diễn đàn phải không? thấy một số dịch vụ khác vẫn đang được ở các chuyên mục này( thiết bị kỹ thật số, laptop, điện gia dụng,...) ngoài Tìm kiếm - giới thiệu dịch vụ

4. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Nội dung bài của bạn chủ yếu là hỗ trợ trả góp nên bạn gộp tất cả những mặt hàng lại rồi post trong Mục: Dịch Vụ.. là hợp lí,còn những mặt hàng nếu có gía cả rõ ràng thì post cho đúng box chứ không đăng lộn xộn như vậy được.Thân.!

http://www.nhatrangclub.vn/forum/announcement.php?f=361&a=12

6. Chỉ rao những đồ liên quan đến mục liên quan
    Vd: Linh kiện điện thoại thì rao những gì liên quan tới điện thoại,không được đăng thêm các mặt hàng khác như Máy tính, quần áo,,v,v