Đối tác - Liên kết

Tình - tiền !!! đàn ông giờ có quá tính toán thực dụng ????

Thảo luận trong 'Trung tâm tư vấn tình cảm - Tâm lý' bắt đầu bởi Ánh trăng, 31/10/12.

1. bily28

bily28 New Member

2. Mr.Dung

Mr.Dung New Member

Có câu này: Chim khôn chim đậu trên cành, bướm khôn bướm đậu trên đầu con chim...:xmaslaff:

3. thientruongdo

thientruongdo Member

Trên đời này cũng có con gái dại trai wa nhỉ, chắc là yêu wa mất khôn đây mà!
    Nếu đường tình duyên lận đận thì đừng phí thời gian với nó nữa bạn ah, cái gì đến thì sẽ đến thôi. Điều quan trọng nhất lúc này với bạn là CÔNG VIỆC.
    Khi bạn có nhiều tiền thì muốn gì chẳng được. Có câu nói này bạn nhớ cho kỹ nha: "Cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng...rất nhiều tiền".
    Hãy làm việc thật chăm chỉ để có thật nhiều tiền bạn nhé!
    Muốn có thật nhiều tiền thì alô 0934836296, mình sẽ cho bạn một cách kiếm thật nhiều tiền. (Mình chỉ cho bạn cơ hội thôi, có nắm bắt được cơ hội hay không là tùy vào bạn)
    Nhưng hãy nhớ một điều: Cơ hội không đến với ai hai lần trong đời!

4. thichcongai

thichcongai New Member

bạn ơi cái thằng nào đi chơi với gái mà để cho gái bao thì vứt đi nha em, cho nó vào sọt rác đi. anh làm lương tháng hơn 10 triệu mà vẫn chưa tìm được người yêu nè

Chỉnh sửa cuối: 25/1/13
  5. dienlanhminhcuong

dienlanhminhcuong Member

xã hội là vậy em ah,nếu e đã ngặm đắng hôm nay thi a mong rằng ngày mai e sẽ biết lựa chọn quả ngọt ....hãy cố lên những ji chính thực của bản thân mình....

anh cũng là người kém may mắn nhưng nếu may mắn hơn dược làm bạn với em hjjhjj
    mr. cường 0916 582 983

6. ngocnghia2410

ngocnghia2410 Member

mình là trai nghèo mà có thế đâu nhi?

trời ơi sao nhục cho những mặt đàn ông thế không biết. hy vọng bạn tim đuọc người đàn ông đcíh thục cho cuộc sống hôn nhân sau này của bạn. nhưng tuổi 25 còn trẻ mà bạn hiiiiiiiiiii

7. thanhchinet

thanhchinet Member

em nen len chua ban luoc cho su . That buon cho em nhung con nguoi co duyen co so em a. Chuc em hanh phuc.:tangrose:

8. BĐS Khánh Hòa

BĐS Khánh Hòa New Member

Cái thời đồng tiền ko quan trọng qua lâu rồi! chắc là thời bao cấp. Còn bây giờ! Đồng tiền hầu như có mặt ở mọi nơi, mọi vấn đề! Ko làm chủ được đồng tiền của mình là kẻ thất bại. Thất bại nhiều thế phải có kinh nghiệm lên chứ.
    Hoàn cảnh gì thế? 1 người con gái toàn gặp con trai chơi đểu và ko muốn bao. Cái này cần phải tìm hiểu xem người con gái đó như thế nào mà lại bị vậy đã, ai ko bị mà... cho nên bây giờ chắc mình ko có ý kiền gì nhiều đâu

9. LeeLee

LeeLee Member

^^

Nếu ai cũng tìm được người mình yêu thật lòng thì nó không được gọi là Đời nữa rồi ,
    Đời nó thế , mỉm cười cho quen đi để rồi đỡ thất vọng .
    Đừng cố đi tìm tình yêu cho mình , nó sẽ tự đến thôi .

10. ngheowa123

ngheowa123 New Member

cha mẹ ơi. chị khờ hay mù quáng quá. em là gai tinh cái loại quen nhau mà kêu nạp card mượn tiền này nọ. chừng 2 3 lần là thấy ho lao rồi. sao chị chịu nổi. thiệt tình. quen nhau sòng phẳng người 50-50 cũng ok. chứ đâu có kiểu cờ hó để gái trả hết. đi chơi sợ tốn xăng tốn tiền. má ơi. :bad:

11. buidoi

buidoi Member

Thùng rác công cộng đang rổng lắm ,có lẻ bỏ thằng đàn ông mà bạn quen vào đó là vừa .Nghe câu chuyện này đúng là Một con sâu làm rầu nồi canh.Mất mặt phái mạnh .Mà cũng trách em gái này sao bị người ta lợi dụng nhiều lần mà không nhìn thấy. :cm1jl5:

12. phuly

phuly New Member

Qua câu chuyện của bạn mình rất cảm thông và chia sẽ. Những người bạn đem lòng yêu đều không yêu bạn mà chỉ lợi dung bạn. Bạn biết vậy sao vẫn lao vào, đó là điều thiếu sáng suốt. Bạn vẩn còn rất trẻ nên hãy sống có ý nghĩa đừng để phải hối hận vì những gì mình làm. Mình 28t nè vẫn độc thân nhưng có sao đâu. Hôn nhân là chuyện hệ trọng của cả đời người, mong bạn suy nghỉ cho kỹ nhé. Nếu còn gì vướng mắc thì lh với mình qua dt 0934193512 hoăc mail thanchetdaihiep@yahoo.com.

13. le quang khoa

le quang khoa New Member

chào bạn. và chào tất cả thành viên ntc năm mới nhiều sức khỏe

Đọc bài bạn mình thấy buồn .Ai chẳng có nỗi buồn riêng . Có lẽ bạn chưa hiểu hêt người yêu. Mà cũng có thể bạn chưa tìm được 1 nửa của mình thôi .rồi một ngay nào đó bạn bạn sẽ nhớ về nơi bắt đầu

14. Monkey020492

Monkey020492 New Member

ở đời mà bạn .... tiền tình luôn đối lập lẫn nhau hết @@ ... cuộc sống ngày nay sống luôn vì đồng tiền

15. secon

secon Member

Chẳng bk nói gì hơn chỉ mong e mau quên mấy cái thằg mất dạy đó đi, cùng là đàn ôg zới nhau sao nó sống chó zị,nhiều thằg khi yêu chỉ nghĩ tới tình dục chứ nó có yêu mẹ gì, còn nhiều thằng nghĩ mình là ai muk đi mượn tiền nếu có thể gọi là cướp 1 cách trắng trợn vậy đây là số phone của tao 0934736234 thằng nào thắc mắc câu tao nói thì cứ call, xin lỗi nếu a nói có phần sai vì những loại người e quen chỉ mang cho e đau khổ và chúc e tìm đc nửa còn lại và đừng Buồn và hãy xem đó là trò đùa của tạo hóa chúc e thành công. THÂN

16. phricolin2000

phricolin2000 New Member

xin chia buon nhung ban cung dung qua bi quan vao cuoc song, thuc ra cung con nhieu nguoi dan ong tot,, khong nhu ban nghi dau,,,chuc ban som tim duoc hanh phuc nam moi nha :tangrose:

17. sangtom

sangtom Member

Đọc bài của em anh thấy thật xấu hổ cho một vài hạng đàn ông không có lòng tự trọng mà bám váy phụ nữ, nhưng đó chỉ là con sâu làm rầu nồi canh thôi. Mong em hãy sáng suốt trong thời gian tới, thạn trọng khi quen một ai đó. Anh cũng là một người đàn ông năm nay 36 tuổi rồi, cũng giàu tình cảm, có công việc nhà nước ổn định, thu nhập hàng tháng cũng khoảng trên dưới 10tr, một đời vợ. Nếu em không ngại thì mình làm bạn nhé (bạn đúng nghĩa). Có gì thi nhắn tin vào hộp thư của anh, anh sẽ reply cho em. Boyhaohoa79@yahoo.com. Rất vui được làm quen với một con người giàu tình càm như em. Thân chào!

18. k51dhnt

k51dhnt Member

sao toàn gặp người như thế nhỉ , mình là con trai khi yêu dù nghèo tới mấy lo đc cho người yeu đầy đủ là thấy vui rồi sao lạ lợi dụng nhau ?????????????

19. che3chang

che3chang Active Member

@Ánh trăng xui thiệt :D Dạng đàn ông này hồi giờ tui chưa hề gặp =))

20. nguyentheanh

nguyentheanh Member

xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    thêm câu nửa khi đọc những lời bình luận ! đúng là " ĐỒNG TIỀN CÓ MA........................."