Đối tác - Liên kết

Tuyển cajon hoặc trống cho band nhạc mới lập !!

Thảo luận trong 'Thảo luận về Âm nhạc - các Fan ca sĩ' bắt đầu bởi k51dhnt, 21/11/14.

1. k51dhnt

k51dhnt Member

Xin chào mọi người, em tên là Thiện ( Nam ) ở Nha Trang, sinh năm 96, đang là sinh viên năm nhất của ĐẠI HỌC NHA TRANG. Vì đam mê, và ấp ủ rất lâu, nên khi lên học đại học em đã cùng w những ae có đam mê lập một band nhạc. BAND TÊN LÀ CLOVER BAND Hiện tại Band có 1 bass, 1 lead, 2 guitar acord, 4 vocal ( 1 nam hát nhạc trẻ, 1 nữ chuyên hát tiếng anh, 1 nữ hát nhạc trẻ và 1 nam hát nhạc xưa ). Nhằm tạo sân chơi cho những người có cùng đam mê. Band nhạc chúng em đang tập, và có 1 phòng tập nho nhỏ trong hẻm cạnh SHOP GUITAR SINH VIÊN gần trường ĐẠI HỌC NHA TRANG. Nhưng hiện tại Band đang thiếu 1 vị trí trống, rất quan trọng. Em muốn ngỏ ý mời gọi những anh/chị/em có cùng đam mê đến với Band. Mọi người quan tâm có thể inbox qua facebook: https://www.facebook.com/kannie.truong.5 để liên lạc với em. Em là nhỏ nhất trong band và có mấy a mấy chị sinh năm 92,93,94.
    EM XIN CẢM ƠN MỌI NGỪOI ĐÃ ĐỌC BÀI NÀY !! HI VỌNG NHẬN ĐỰƠC PHẢN HỒI CỦA MỌI NGỪƠI !!

Chỉnh sửa cuối: 21/11/14