Đối tác - Liên kết

Tuyển cộng tác viên bán mỹ phẩm Amway, Thu nhập cao!!!

Thảo luận trong 'Thông tin tuyển dụng - việc làm' bắt đầu bởi thanhreal, 9/8/12.

1. thanhreal

thanhreal Member

bạn hỏi mình vậy mình hỏi bạn đã biết gì về amway chưa mà nhận xét lung tung và đoán già đoán non.mình ko khoe luơng của mình vì mình làm chưa được 2 tuần. ai cũng vậy, làm mấy tháng đầu thì hơi khó khăn vì chưa có hệ thống nhiều nên phải nhảy dần dần từ 6% lên 9% lên 18% lên 21% . tùy thuộc vào năng lực và sự đầu tư về thời gian nữa chứ ko đơn giản. có người làm 3 năm mà mới được 9%. còn thằng bé kia mới làm 3 tháng mà được 18% là hơn 10 triệu. bạn là nguòi ngoài cuộc ko hiểu gì nên mới nói là ôm hàng thui. bạn ko hiểu gì mà ăn nói lung tung chẳng ra đâu vào đâu người ta đánh giá bạn đó. nếu bạn thực sự muốn tìm hiểu thì alo gặp mình, mình giải thích và cho xem tận mắt. cho nghe chứ đừng nói chuyên như 1 đứa con nít.

2. nguyenqthin

nguyenqthin New Member

Nội cái Ẳm váy của ông bán cho máy người não phẳng như ông cũng đã kiếm bộn, chắc chắn ông không pahir là một thằng cấp trên trong cái Ẳm Váy đó, vì mấy thằng đó nó ăn trên đầu trên cổ những thằng chịu quảng cáo như ông cũng đã đủ rồi. Thằng em tui ở đường Ngô Gia Tự cũng tham gia, đem về chai xà bông gội đầu mấy trăm ngàn, kem đánh răng, cục xà bông tắm kêu là phải mua để có cái giới thiệu. nội tiền hàng nó mua đã gần triệu bạc rồi ba cái làm thẻ, họp hành vớ vẫn. cuối cùng chẳng thu được gì ngoài mất tiền ngu. Lúc nào các ông cũng quảng cáo đồ của mình tốt cho sức khỏe. Vậy chai xà bông gội đầu gội có giúp não mấy ông tăng thêm nếp nhăn ko? hay chỉ là bọt trôi tuột xuống cống như bao loại khác, kem đánh răng của ông đánh xong chắc nuốt luôn bã được, đánh 1 lần là có thể bốc phét cả ngày để dụ dỗ người khác cho trơn miệng, chắc đó là công dụng chính. Nói thật, hàng của mấy ông chỉ bán cho cái gọi là "mạng nhện" của mấy ông chứ người tiêu dùng ai mà dùng cho vào. có chăng là họ chỉ bị lừa lần sau là bye bye

3. thanhreal

thanhreal Member

bạn thấy người ta phản đối rùi mình giải thích và người ta có phản đối tiếp ko? những nguòi phản đối tiếp như bạn là người có vấn đề về đầu óc đó. vì mình đã giải thích rất rõ ràng rùi. bạn cố tình ko hiểu đó là việc của bạn mình ko có thời gian giải thích cho những người như bạn. mình cũng ko phải là nhà bác học hay khoa học gì đâu. mình chỉ tiếp thu những gì mà mình học được và nói trên đây. ví dụ như mẹ bạn dạy bạn 2+3=5 mà bạn cứ cãi là 2+3=8, bạn cố tình cãi và cố tình ko chịu hiểu thì mẹ bạn cũng phải bó tay thui bạn.

4. thanhreal

thanhreal Member

nếu bạn đã thực sự muốn tìm hiểu đến vậy thì chịu khó bỏ ra chút thời gian gặp mình sẽ cho bạn thấy tận mắt những gì mà bạn thắc mắc. cho dù mình có giải thích trên đây nhìu như thế nào thì đó cũng chỉ là những lời nói xuông mà thôi đúng ko? 01238 995 559.

5. thanhreal

thanhreal Member

"....Vậy chai xà bông gội đầu gội có giúp não mấy ông tăng thêm nếp nhăn ko? hay là bọt trôi tuột xuống cống như bao loại khác, kem đánh răng của ông đánh xong chắc nuốt luôn bã được...., " nghe cái câu này là khỏi phải giải thích rùi những người óc ngắn như bạn mới nói ra được câu này. mình chỉ nói đơn giản nếu bạn nói vậy thì mình khuyên bạn mua bột giặt ô mô về mà gội đầu cho chắc. và khỏi đánh răng luôn cho đỡ tốn.

Chỉnh sửa cuối: 22/8/12
  6. thanhreal

thanhreal Member

sao bạn biết người ta ko muốn cãi với mình. bạn đọc cho kĩ những câu hỏi và những câu trả lời của người ta và của mình chưa? mình nói nhà nhà dùng amway là mình nói nước ngoài kìa. truơc đây người ta cũng chưa biết đến nhìu như việt nam bây giờ nhưng bây giờ thì ai cũng xài. nói như vậy mà chưa hiểu thì gặp là hiểu. mình cho bạn thấy.

7. tanthanhcong1987

tanthanhcong1987 New Member

Mong các bạn dừng ngay vấn đề tranh cãi xung quanh amway.Thành viên amway đã thông báo 1 ngày không xa sẽ có siêu thị của amway ở nha trang.chúng ta hãy chờ đến ngày đó để được tận mắt chứng kiến những sản phẩm amway lên kệ và khi đó chất lượng như thế nào sẽ được mọi người kiểm nghiệm
    Kinh doanh cần niềm tin,hãy để khách hàng thấy niềm tin trước măt họ và tận tay sử dụng
    bạn thanhreal.Tôi nhận xét bạn: bạn có khả năng bảo vệ chính kiến của mình rất tốt.Chúc bạn thành công
    Mong cuộc chiến miệng amway chấm dứt

8. kelongo

kelongo Member

hàng đa cấp chứ gì nữa. cái gì cũng có cái giá của nó thôi.amway không xấu chỉ sợ người kinh doanh xấu thôi

9. cuachungma

cuachungma New Member

đúng là ngta ko tranh cãi ko fari vì chấp nhận mà vì ko có time rảnh thôi.. việc đóng 200k để gia nhập hệ thống của bạn đã khó hiểu r.. gia nhập để quảng bá mua hàng mà cuxg đóg xiền nữa.. theo mình bít cuxg có những hãng của mỹ nhu forever ko mất phí gia nhập kìa.. theo ng bán thì sp nào cuxg tốt...ủng hộ b wonder

10. chothuebangai

chothuebangai New Member

một lũ điện cắn nhau như chó

11. duyhiep

duyhiep Well-Known Member

Điện = điên + nặng .... có phải ý bác nói như thế chăng??? :D :teeth:
    bái phục...

12. Mr.Dung

Mr.Dung New Member

đa cấp...đa cấp...:bansung::bansung::bansung::bansung::bansung:

13. vinacomnt

vinacomnt New Member

Ngẫm nghĩ cái sự đời.... mặc dù hiển nhiên nhưng không thể chấp nhận được
    :ramatntc:

14. hohomalu

hohomalu New Member

đó là công việc ban hàng đa cấp amway đó mấy bạn. phải đóng phí >200k mới có thể gặp được chị thu đó nha! hihi

15. hiep_nguyentran

hiep_nguyentran Vi phạm nội quy

ho lao.dẹp ngay cái topic này đi cái .toàn dụ dỗ ng khác :eek:fftopic:

16. hohomalu

hohomalu New Member

ai tự tin thì tự dẹp thử xem? dẹp được gọi anh hùng haha

17. minhtritr114

minhtritr114 Active Member

cái này là dạng level cấp độ của người giới thiệu , kinh doanh này phải qua quá trình khổ luyện khó lắm , tốn nước bọt , bạn muốn có người đăng kí để nâng cấp độ trong amway thì bạn phải trải hoa hồng cho người đó chứ , dân nha trang này làm liều không được đâu , vì thu nhập của họ 1 ngày không cao so với bộ hồ sơ 250k , và order một số hàng về để giới thiệu cho khách hàng và làm mẫu là điều không thể , mình có đi xem sản phẩm 1 vài lần rồi , có về giới thiệu cho hàng xóm nhưng họ cũng lắc đầu vì họ sài quen những sản phẩm thường ngày rồi , muốn đổi qua sản phẩm mới thì phải có 1 chiêu marketing rầm rộ thì họ mới nghe lời mình chứ , không dưng giới thiệu rồi mời họ mua và mời thêm 1 số bạn vào làm nhà phân phối thì khó lắm , khua chiên gõ mõ nhưng dân nha trang có đánh trống nó củ ngủ ngày thôi ......

18. thanhreal

thanhreal Member

nghe người này nói giống như mới trong trại tâm thần về. cách bán hàng trong amway ko phải là chỉ nói xuông. mỗi lần đi bán hàng là phải mang theo dụng cụ thí nghiệm để cho khách hàng xem. mà mỗi lần làm thí nghiệm và nói cho khách hàng hiểu rất là mệt chứ ko phải theo kiểu bán hàng bình thường ngoài chợ nên bạn là người ngoài cuộc thì làm sao hiểu rõ được mà nói. bạn chưa 1 lần tiếp xúc với người bán hàng trong amway hoặc sản phẩm trong amway thì sao bạn có thể ăn nói lung tung thế.

19. thanhreal

thanhreal Member

bạn làm thẻ 230k để được mua sản phẩm giá gốc. đó chỉ là phí để bạn có thể dễ dàng quản lý hệ thống của mình thôi (khi đó người ta sẽ cấp cho bạn 1 tài khoản và mật khẩu để bạn có thể xem thông tin về bạn và thông tin về tuyến dưới của bạn) và chi phí cho những tạp chí và các cuốn thông tin sản phẩm in màu. cũng giống như bạn làm cái thẻ atm bạn cũng phải đóng vào 100k để bạn có thể tự quản lý được tài khoản của bạn. chẳng ai bắt bạn mua sản phẩm về đi giới thiệu cả. bạn ko có tiền mua thì bạn có thể xin tuyến trên của bạn 1 ít sản phẩm mẫu (chiết ra những cái lọ nhỏ để đi thí nghiệm) nếu tính ra tiền số sản phẩm mà tuyến trên cho bạn chỉ hơn 10 ngàn thui. quá trình để bạn đi bán được sản phẩm ko đơn giản như bạn nói. phải đi học mới nói được. chứ ko tự nhiên bạn đi xem 1 số sản phẩm rùi về nói với hàng xóm thì ngươi ta lắc đầu là đúng. vì khi đó bạn chứ đủ kĩ năng bán hàng. amway khác biệt chỗ đó. bạn muốn bán đuọc hàng thì bạn phải đi học nhũng khóa học của amway thật chăm chỉ. chứ đâu phải muốn bán là bán. ban đầu bạn còn non thì bạn dẫn theo tuyến trên của bạn đi gặp khách hàng nhờ người ta thí nghiệm. mình đi theo vừa học hỏi và vừa bán được hàng.

20. thanhreal

thanhreal Member

mình đã nói rùi bạn mà thực sự muốn tìm hiểu rõ về amway đến thế thì gặp mình chứ nói miệng hoài như vậy cũng mệt lắm thế nhé.