Đối tác - Liên kết

Xin hỏi thêm thông tin về khách sạn Quỳnh Trang nằm trên đường Trần Phú gần Dã Tượng

Thảo luận trong '1. Điểm Lưu trú - Khách sạn - Nhà nghỉ' bắt đầu bởi codenamei, 26/4/10.

1. codenamei

codenamei New Member

Srr các bạn vì mình mới chân ướt chân ráo vào đây nên không có kinh nghiệm hỏi bài cho lắm, nếu post sai box thì nhờ các mod move đi dùm và xin hãy trả lời câu hỏi của mình nha

30/4 này mình ở Sài Gòn có nhờ 1 bạn ở nha trang đặt phòng dùm ở Khách sạn Quỳnh Trang trên đường Trần Phú hay nằm gân khu Dã Tượng gì đó mình cũng không rõ lắm.

Bạn ý nói đã đặt cọc 1tr$ trước và sẽ đưa hóa đơn để mình trả $ cho bạn ý trước(thứ 3 nì bạn ấy lên Sg có vệc tiện lấy luôn) rồi sắp tới mình ra đó thì cứ lên lấy phòng thôi, nhưng khó 1 cái là mình không rõ thông tin về bạn ý lắm(chỉ quen qua net) nên cũng hơi ngại hỏi kỹ về địa chỉ khách sạn cũng như là nếu khác tên thì có lấy phòng được không...

Mình đã search kỹ trên internet nhưng không thấy đề 1 khách sạn nào ở Nha Trang có tên là Quỳnh Trang cả, mình hơi lo lắng, không phải sợ mất tiền mà sợ ra đó bơ vơ không biết ở đâu khi nghe nói KS ngoài đó đã kín chỗ hết.

Mình rất mong bạn nào ở Nha Trang rành rành cho mình hỏi thăm xem có khách sạn này không nha.

Đây là số fone của Ks mà bạn ấy đưa cho mình:

0583882425
    0377659494

Xin các bạn giúp mình, nếu được thì ghé ks ý xin cái card xem có phải là số của khsạn ko.

hihix, quả thực mình không biết phải nhờ ai cả và check lại cái nì cũng cần tế nhị lắm lắm. Mong các bạn thông cảm và giúp đỡ mình chút xíu nha:rock-on:

2. codenamei

codenamei New Member

Các bạn ơi, làm ơn giúp mình với :ntclub (3):

3. LongGiangTravel

LongGiangTravel Đối tác NTC

Chào Em !
    :he: Một lần để có Kinh Nghiệm cho bản thân nha em .
    Số máy 3.882.425 - Đúng chính xác là số máy của khách sạn Quỳnh Trang số 167 D Nguyễn Thị Định .
    Nhưng em không để lại thông tin - đặt phòng từ giai đoạn nào ? Tên người nào đặt phòng ? Số tiền Cọc khách sạn là bao nhiêu ?
    Thông tin Cần Giúp Đỡ của em Thiếu nhiều chi tiết quá - nên đành Bó Tay - cho thông tin cụ thể và chính xác - Bên Công Ty LongGiangTravel Sẳn Lòng Giúp em .
    Thân !

4. codenamei

codenamei New Member

5. LongGiangTravel

LongGiangTravel Đối tác NTC