Đối tác - Liên kết

Ý trưởng điên lồ cho những thành công vĩ đại

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm & Ý tưởng kinh doanh' bắt đầu bởi nguoiditruocthoidai, 22/3/19.

1. nguoiditruocthoidai

nguoiditruocthoidai Member

Chào các nhà đầu tư.tôi tên tâm là một chàng trai đầy nhiệt huyết và đam mê kinh doanh..tôi có rất nhiều ý trưởng có thể thành công. hôm nay tôi muốn đem ý trưởng của mình. tới các nhà đầu tư...ý trưởng 1..mô hình trà sữa chó..đây là ý trưởng sẽ thành công trong thời giang ngắn....ý trưởng 2.lầu xanh...một ý trưởng sẽ bùng nổ trong thị trường trương lại...ý trưởng 3...bất động sản liên minh..đây là ý trưởng mà tâm..tâm đắt nhất..ý trưởng này rồi sẽ có một ngày ko xa người khác sẽ nhìn ra đc và chạy trước mất..nói thật với các nhà đầu tư e ko có một chút vốn nào để thực hiện những ý trưởng của mình.vì tâm luôn gặp những biến cố mà chính tâm cũng ko muốn..hiện tại tâm đang lm công việc giờ hành chính.và tối làm thêm ks tới sáng mai..tâm sẽ gom đủ số tiền từ đây tới cúi năm..để kịp đầu tư chung với các nhà đầu tư.tam biết những nhà đầu tư họ ko bao giờ đầu tư khi chưa thấy dc hình hài của một ý trưởng đc thực hiện.vi họ rất rất sợ..nên tam muốn lấy ý kiến của các nhà đầu tư trước.tâm ko ngoại chia sẽ ý trưởng.hoăc tham khảo các ý kiến của các nhà đầu từ..những nhà đầu tư nào quan tâm hoặc rảnh rổi có thể alo tâm cafe nc..tâm ngèo về tiền bạc nhưng kiến thức tâm ko ngèo..0583553127..gmail nguoiditruocthoidai@gmail.com

2. haanhnhat

haanhnhat New Member

Góp ý cho bạn : Hãy tập trung vào duy nhất một mục tiêu rồi biến nó thành nền tảng , khi đó người khác sẽ nhìn vào nền tảng đó mà đầu tư cho bạn , khi nào bạn thật sự biết mình muốn gì thì tôi sẽ là người đầu tiên đầu tư cho bạn

3. Noicomdat79

Noicomdat79 Member

Trung tâm xúc tiến thương mại - cần nguồn đầu tư đây ạ

4. mua_ban_do_cu

mua_ban_do_cu Active Member

góp ý với bạn: từ điển VN ko có từ ý trưởng nhé. Muốn người khác đầu tư thì trước hết bạn phải cho người khác thấy kiến thức của bạn. Đằng này mới kêu gọi đầu tư mà từ vựng bạn đã sai vậy rồi thì ai dám đầu tư hả bạn :D

5. phong.ho

phong.ho Member

Các bạn ghê thật,nếu không muốn nói là hoan tưởng.